Tập Lái
19/5/16
28
15
8
49
Còn cái loại của chú thì chỉ có chốt 1 câu "tiền của người ta xài sao kệ người ta, không cần dạy người ta cách xài tiền" :) Tự coi lại cái mình nói có ai chào đón hay ủng hộ k thì hãy tiếp tục.
Ra vẻ thanh cao trong khi nói ông bên ra Garage như thế nào thì tự mà coi lại trước đi ha, lời lãi ra sao kệ người ta mà nói người khác "Ăn đớp nó cũng vừa phải thôi, để phúc cho con" hả? Ảnh hưởng tới nồi cơm điện nhà mình à? Chỗ Garage đó chú tới lần nào chưa mà đi nói này nói nọ người ta? Trong khi chú mở được Garage làm rẻ và chất lượng hơn chưa mà thể hiện đồ mình làm có giá trị hơn thế :rolleyes:
Nên mấy cái bọn ngoài đó nói tới tiền là nó nghĩ người khác khinh rẻ trong khi chả ai động chạm tới tài sản nhà nó, TIỀN NGƯỜI TA XÀI SAO KỆ MỌE NGƯỜI TA =)) Biết tiếng Việt k và biết văn hóa k?
Tôi đọc là thấy cậu nói có đầy văn hóa rồi !
Với những câu cậu nói và cách cậu nghĩ thì nếu TIỀN CỦA CẬU, CẬU TIÊU SAO MẶC MỌE CẬU còn đây tôi chia sẻ và góp ý trên diễn đàn để anh em có quyết định tốt hơn khi làm là quyền của tôi:)

• Like
Reactions: Phuong Ngoc
Tập Lái
17/2/18
1
0
1
41
Cha nậu này nc giống thợ mà đang gato .
Thứ nhất ta làm nhiêu kệ người ta , khách ok và chạy ok là đc -> Ngon thì đi nhận về làm
Thứ 2 nếu cha là thợ hay tiệm thì cha phải biết tính Full bộ lẫy 4t5 = bộ lẫy 2 chai + công lắp , tiền mặt bằng cửa hàng 1 chai + Mạch đk ( chất ấy + công làm mạch và Lk ) cho nó 5 xị đi ( mắc hơn của ông 1 xị ) + tiền bảo hành bảo hiểm rủi ro 1 chai . Là 4,5 chai -> Động não tí
Thứ 3 nếu thằng nào cũng làm đc như ca nói và mọi ae chơi ở đây là gà thì cha nghĩ cha là cái gì
---- Muốn nói gì thì lấy nick mình vô nói . Chơi vậy ta cười . Mạnh mẽ lên kkkk mình ko nói nữa xl vì nói hơi thẳng
Bác có thể hướng dẫn cụ thể để e lên cho e VL của e được không!cám ơn bác.Chúc bác năm mới có thật nhiều sức khoẻ.

Hạng B2
9/11/17
187
95
28
40
Có bác nào gắn lọc gió động cơ k&n cho EL ko chia sẻ hiệu quả cho a e chút kinh nghiệm . Thanks

Tập Lái
14/3/18
2
0
1
34
Ban cho hoi la lam cai cruise control o dau o tphcm va lam mat bao nhieu tien vay ban?
cam on ban