Hạng D
3/1/12
1.497
22.766
133
View attachment 1112825 Em mệt quá, e gởi tạm tấm hình đây! Lát e báo sơ bộ tình hình Tây Phi nó ổn định và mất ổn định dư thế lào! :) , xưa này toàn nghe chém là hôi lắm, khét lắm, to lắm, giai lắm ....sự thật thì....hummmm.

Trở lại vụ cái nhẫn Ngà:
Đoàn kia đeo cái nhẫn bé tí mà bọn hải quan nó bắt nộp 800 usd , đưa ít hơn nó ko cho qua. Phi nó ko thích phá giá :).
Còn tại sân bay quốc tế Abidjan qui định mỗi hành khách bay ra khỏi nước chỉ được mang 833$- Tương đương 500,000 F, đoàn có một bác đem 1000$ , và bị thịt luôn mấy chục đô. :) Phi căng đét, ko tình cảm !
Mấy nháy mà mệt dzữ dzậy anh? Nghe đồn là 6 nhát chất như nước cất lận? :rolleyes:

Hạng D
15/3/12
2.402
17.650
113
Đồng Nai
con bé này bên này làm người mẫu nghiệp dư, đứng chung một team 12 em bữa e gặp ở hội nghị của thành phố abidjan thì nó và một con bé nữa là trội nhất, cao tầm 1.68 m, bé kia đứng chờ ngay cổng vào xinh hơn, nét đẹp kiểu giống Gái Ai cập, nét đẹp rất cổ và ma mị người nhìn . Con Bé này họ là Grace ,Chỉ biết nói tiếng Pháp, tiếng anh biét vài chữ. em với nó nói chuyện toàn nó phải dùng Google translate rồi gởi qua whatsapp cho em!

Em đang sắp ý phải viết thế nào cho dễ hiểu! qua lệch giờ Việt Nam 7 Tiếng, qua e chả ngủ được miếng nào, râu dài ra, mắt đỏ hoe.... mồm thì rách tươm vì cái bàn chải style Phi! ;)
ráng đi anh chớ 499 ae hóng anh rì pọt cũng mệt lắm á :D

• Like
Reactions: pmp and annam999
Hạng B2
13/1/15
119
12.722
93
33
View attachment 1112825 Em mệt quá, e gởi tạm tấm hình đây! Lát e báo sơ bộ tình hình Tây Phi nó ổn định và mất ổn định dư thế lào! :) , xưa này toàn nghe chém là hôi lắm, khét lắm, to lắm, giai lắm ....sự thật thì....hummmm.

Trở lại vụ cái nhẫn Ngà:
Đoàn kia đeo cái nhẫn bé tí mà bọn hải quan nó bắt nộp 800 usd , đưa ít hơn nó ko cho qua. Phi nó ko thích phá giá :).
Còn tại sân bay quốc tế Abidjan qui định mỗi hành khách bay ra khỏi nước chỉ được mang 833$- Tương đương 500,000 F, đoàn có một bác đem 1000$ , và bị thịt luôn mấy chục đô. :) Phi căng đét, ko tình cảm !
Thôm. Thế là thịt dồi à? Ai thịt ai thì chưa biết

Hạng D
13/1/11
2.424
36.102
113

Trở lại vụ cái nhẫn Ngà:

Trở lại vụ cái nhẫn Ngà:
Bụng bự hơn vếu hả ta ???

• Like
Reactions: NT714