17/7/21
1
0
1
34
Với mức giá hơn 2 tỷ thì Lexus ES 250 là lựa chọn hàng đầu trong phân khúc Sedan hạng sang. Với những cải tiến vượt bậc, an toàn tiện nghi hàng đầu, dịch vụ bảo hành bảo dưỡng hướng tới lợi ích tối đa người sử dụng : Bảo hành 3 năm không giới hạn Km, bảo dưỡng miễn phí 3 năm đầu hoặc 60.000km vậy nên các bác chạy yên tâm, ổn định. Không lo hỏng vặt nằm đường. Chỉ việc đổ xăng và mang qua hãng kiểm tra định kỳ. Xe dài, rộng, ghế êm, điều hòamát nhanh dễ chịu.
Chi tiết các bác cần tư tư vấn và liện hệ mua xe Lexus chính hãng -Lexus Thăng Long (Hà Nội ) Mr Trung : 0963.08.66.99
Trân trọng cảm ơn !

Khoang xe khá yên tĩnh, nghe tiếng còi xe khác vừa đủ không to. Bác có vẻ quan tâm, chắc tính lấy xe này à? Em đặt mua xe này lúc chưa ra mắt thị trường vn, chỉ cần đọc thông số kỹ thuật, option là xuống tiền luôn, chả lăn tăn gì mà đến giờ vẫn rất hài lòng. Thích thì mua đi bác!
Thế sử dụng cái bàn xoa phía trước như nào bác? Bọn này mất điểm cái bàn xoa ý quá

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Thế sử dụng cái bàn xoa phía trước như nào bác? Bọn này mất điểm cái bàn xoa ý quá
Touchpad dùng chơi chậm. Nhưng với nhu cầu của em thì cũng ít dùng nó, vì có nút vật lý một số chức năng hay dùng như media, điều hòa, map...Em thấy es 2022 có màn hình cảm ứng trung tâm rồi. Nếu bác quan tâm thì chấp nhận chờ thôi.

• Love
Reactions: Bumbap
mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
Touchpad dùng chơi chậm. Nhưng với nhu cầu của em thì cũng ít dùng nó, vì có nút vật lý một số chức năng hay dùng như media, điều hòa, map...Em thấy es 2022 có màn hình cảm ứng trung tâm rồi. Nếu bác quan tâm thì chấp nhận chờ thôi.
Hiên nay Lexus VN chưa có kế hoạch nhập ES 2022 nên chắc lấy đời này vậy. Mà xe đặt chờ lâu quá.

• Love
Reactions: Bumbap
Hạng C
10/12/13
587
6.901
93
mấy anh đi es250 có cần làm thêm cam360 hay là cam cặp lề ko ? em thấy cam cặp lề là hay nhất, mà es2022 vẫn chưa có. Có bác nào lắp rồi chia sẻ kinh nghiệm với ạ !

Hạng B1
13/10/10
71
138
33
E định lấy es250 2022, nhưng mà riêng e thấy taplo màu đen của bản này không đẹp bằng màu nâu bản 2021. Và màu be 4x8 của bản này cũng không đẹp bằng màu be 4x7 của bản 2021

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
mấy anh đi es250 có cần làm thêm cam360 hay là cam cặp lề ko ? em thấy cam cặp lề là hay nhất, mà es2022 vẫn chưa có. Có bác nào lắp rồi chia sẻ kinh nghiệm với ạ !
Xe mới không nên lắp thêm gì đễ bị từ chối bảo hành. Theo ý tôi nên khắc phuc bằng camere hành trình. 1 cam lắp kính trước, cam kia lắp chỗ kính hậu, sử dụng màn hình camera hành trình để quan sát, nguồn điện đầu vào chỗ mồi thuốc. Đang định thử chuột bạch

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: panasonic
Hạng C
10/12/13
587
6.901
93
Xe mới khoing nên lắp thêm gì đễ bị từ chối bảo hành. Theo ý tôi nên khắc phuc bằng camere hành trình. 1 cam lắp kính trước, cam kia lắp chỗ kính hậu, sử dụng màn hình camera hành trình để quan sát, nguồn điện đầu vào chỗ mồi thuốc. Đang định thử chuột bạch
anh đã gắn camera nào chia sẻ với ạ !

Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
Theo như bên ch xiaomi nói con Mini5 nên lắp vào mồi thuốc hay usb, đấu trực tiếp rất hại bình