Tập Lái
25/11/10
27
0
1
Mêxehop nói:
Xe đẹp quá, em rất thích form này, tiếc rằng đợt rồi tìm bluebird mãi ko dc, em cưới con sunny 87 mất rùi, bác mà báo sớm là em lấy em này ngay.
Em định cưới Nissan SSS đời 93-94, cần các bác tư vấn ạ!

Em định cưới Nissan SSS đời 93-94, cần các bác tư vấn ạ!

Last edited by a moderator:
OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Xe Nissan khá ngon. Theo xếp hạng tăng dần (xe đời cũ nhé) là : Nissan Sunny -> Blue Bird 1.8/2.0 -> SSS 2.0 -> Cefiro 3.0. Loại đầu trước đây làm taxi khá nhiều,  loại BB là xe cá nhân/gia đình, còn hai loại sau chủ yếu dùng trong các đơn vị/cơ quan nhà nước/quân đội. Chiếc SSS chạy rất tốt, bền, và kinh tế nữa. Nên tìm mua SSS. Vừa rồi ở bãi xe 100bis Hùng vương Q5 có một chiếc màu nòng súng/lông chuột trông rất chất lượng, biển TP, không biết đã bán chưa, để mình hỏi lại rồi cho bác biết sau nhé.

Hạng B2
9/10/07
326
0
16
53
em có con nissan BB 1.8 tám bugi sử dụng CHK, giờ em muốn chuyển sang phun xăng thì có được không bác?

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
BlackJolie nói:
<hr/> Em chào các bác,
Em đang tìm hiểu về các đời Nissan Bluebird SSS 93-94, nhưng kiến thức em hạn hẹp quá. Kính mong các bác cho em xin chút ý kiến về độ bền, mức độ ăn uống và cả giá thị trường tại Sài Gòn được không ạ? Nếu bác nào có em này muốn gả thì cho em xin ít hình và giá cả luôn nhé. Nếu không thì bác nào biết ở đâu trong Sài Gòn có bán em này thì ới em với ạ.

Em chân thành cảm ơn các bác đã xem thớt của em...
Bác xem chiếc nissan bb sss turbo 86-89 thế nào ạh ? giá em nó là 90chai, biển sài gòn ạh

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
BlackJolie nói:
<hr/> Em chào các bác,
Em đang tìm hiểu về các đời Nissan Bluebird SSS 93-94, nhưng kiến thức em hạn hẹp quá. Kính mong các bác cho em xin chút ý kiến về độ bền, mức độ ăn uống và cả giá thị trường tại Sài Gòn được không ạ? Nếu bác nào có em này muốn gả thì cho em xin ít hình và giá cả luôn nhé. Nếu không thì bác nào biết ở đâu trong Sài Gòn có bán em này thì ới em với ạ.

Em chân thành cảm ơn các bác đã xem thớt của em...
Hi chào bác,
bác xem chiếc này thế nào ?