Hạng B2
26/10/11
155
5
18
Re:Em cũng độ Body Kits,cạnh trạnh với lemin hihi.

mai hàng về là em đem qua Bác JOE ngay...gần NOEL rồi mà xe chưa xong nữa....em xem hình mà ruột gan cứ lộn tít cả lên...lại nhâm nhi CAFE 1 mình tiếp thôi

Hạng B2
2/3/12
353
10
18

Dep qua bac' Dr.Joe oi! Ben bac co nhan lam Bodykit giong vay cho Kia Cerato koup k? Neu co cho e cai gia nha!

Heolovemusic88 nói:
Dep qua bac' Dr.Joe oi! Ben bac co nhan lam Bodykit giong vay cho Kia Cerato koup k? Neu co cho e cai gia nha!
Hiện nay số lượng xe bên em làm body kits nhiều quá,không kịp tiến độ,tạm thời từ đây đến tết TÂY hoãn nhận xe làm body kits bác ạ!

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
44

Dr. Joe nói:
Heolovemusic88 nói:
Hiện nay số lượng xe bên em làm body kits nhiều quá,không kịp tiến độ,tạm thời từ đây đến tết TÂY hoãn nhận xe làm body kits bác ạ!

Bác cho e hỏi chút, e có thằng bạn ở Hải Phòng chạy con Mini cooper 2005 - Hamman độ giờ nó muốn độ lại body, nội thất. Nhưng ngặt nỗi nó lại cà dốt:( mấy cái khoản tham gia diễn đàn, tièm kiếm các mẫu trên mạng..... nó nhờ e tìm gara uy tín trong SG, e cũng muốn giúp nó mà chẳng biết gì về mini cooper tí gì cả vì e chạy Cruze nay nhờ bác tư vấn giúp e có những kiểu body lip, rùi nội thất..... Nếu được e sẽ chuyển xe vô bác mần nhé!;)

Hạng C
13/9/11
606
1
18

Xe đẹp nhưng gắn cặp giò này nhìn hiền quá!chơi luôn cặp giò Vorsteiner vào thì chắc ngầu lắm :))

Hạng B2
9/6/12
169
3
18

lót dép lâu quá, ê hết mông rồi bác ơi

Hạng B2
22/5/12
164
4
18

Đẹp quá bác Joe .

Hạng C
16/5/11
673
68
28

Dr. Joe nói:
Sau khi hạ xong thì dáng em nó ngầu hơn hẳn,ôm sát mặt đất:

Để chạy vài hôm nữa rồi canh mua thêm Spacer cho em nó chuẩn lại càng chuẩn hơn.
cốp sau hình như bị hở một chút,còn mặt trước thỉ ngầu quá, hơn cả m3 nữa

lhd0306 nói:
Dr. Joe nói:
Sau khi hạ xong thì dáng em nó ngầu hơn hẳn,ôm sát mặt đất:

Để chạy vài hôm nữa rồi canh mua thêm Spacer cho em nó chuẩn lại càng chuẩn hơn.
cốp sau hình như bị hở một chút,còn mặt trước thỉ ngầu quá, hơn cả m3 nữa
Chưa đóng chặt đó bác ơi.Vừa sơn xong 4 caliper thắng màu đỏ cho em nó,sơn chịu nhiệt Foliatec của Đức luôn nha.Đi chung với màu vàng của KW Suspension rất tuyệt.