Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
Do cần thêm vốn mở rộng KD,em dự định gả chồng cho em nó: REXTON II XVT đăng ký 8/2009 .Số km khoảng 3 vạn,trang bị đầy đủ DVD JVC 2 din,cảm biến áp suất lốp xe,ampli SONY. Các bác tư vấn dùm em cái lễ rước dâu khoảng 1 bil có ổn không ạ?

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
@bác chevy: lâu rồi không thấy bác off. Em thin nghĩ cái giá bác đưa ra, tuy so với một em XVT tương tự mới 100% nhập vê (nếu còn cửa) thì thấp hơn ít nhất là 7000 Obama. Nếu có bác nào thực sự máu Rexton XVT thì có thể không lăn tăn lắm. Nhưng với đa số người dùng quan tâm đến SS thì nó hơi xa với hiểu biết phổ thông của họ về thương hiệu và giá trị của chiếc xe. Bác nên cân nhắc lại giá bán nếu nhu cầu là cấp bách. Còn nếu không có gì gấp, bác cứ tích cực đăng bán trên các trang rao vặt. Em lâu lâu vẫn nhận được tin nhắn hoặc điện thoại của các bác có nhu cầu mua Rexton đã qua sử dụng. Nhưng thực tế là chưa ai chuẩn bị tinh thần để bỏ 1 tỉ trở lên cả. Chúc sớm tìm được chồng mới cho em nó.

Last edited by a moderator:
24/3/10
4.364
3.876
113
Khoảng 750 ~800 chai thi em có thể lăn tăn suy nghĩ nhưng 1000 chai thì em đành ... ngoảnh mặt làm ngơ thui. Chúc pác sớm tiễn được em nó nhé.

Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
Em nghĩ bác SUV75 nói đúng đấy bác CHEVY ạ. Đa phần những người chưa từng sử dụng (thậm chí chưa từng nghe đến) Rexton II thì sẽ out ngay khi nghe mức giá trên 900tr.
Theo em bác nên cân đối lại rồi public lên đây. Nếu có anh em nào có nhu cầu em sẽ contact giúp bác. Thân.

Tập Lái
12/5/11
48
22
8
Em này thì tốt nhưng danh tiếng ở VN không cao mà nói thật là không ai biết. Bác nên hạ giá đi thì em nó mới thăng nổi.