Hạng C
7/3/07
559
1.741
93
HCM
Cao tốc Phan Thiết Dầu Dây chưa thu nhưng có thử nghiệm thu phí tự động đầu Dầu Dây rồi. Không hiểu thử nghiệm làm gì mà ùn ứ dữ lắm vì có 2 làn qua trạm thôi!
Chổ đó thu thiệt cho đoạn LT-DG đó chứ thử gì.

• Like
Reactions: tuananhpham
Hạng B2
26/4/23
290
364
63
56
Cao tốc Phan Thiết Dầu Dây chưa thu nhưng có thử nghiệm thu phí tự động đầu Dầu Dây rồi. Không hiểu thử nghiệm làm gì mà ùn ứ dữ lắm vì có 2 làn qua trạm thôi!
Bác đang chạy xe tuyến đó online hay chạy từ hồi nào mà nói là thử nghiệm?
Thu 100% kg bỏ sót xe nào nhé!

• Like
Hạng B1
11/2/19
56
56
19
42
Bác đang chạy xe tuyến đó online hay chạy từ hồi nào mà nói là thử nghiệm?
Thu 100% kg bỏ sót xe nào nhé!
Đợt trước thu ở đoạn đầu DG chứ ko thu đoạn cuối PT-DG nên đỡ đông hơn đó bác. Ý em là thu gì có 2 làn cho xe qua nên rất ùn

• Like
Hạng B1
11/2/19
56
56
19
42
Chổ đó thu thiệt cho đoạn LT-DG đó chứ thử gì.
Đây kính bác: Trong khi đó, trạm thu phí trên cao tốc Phan Thiết - Dầu Giây chỉ có 2 làn đã tạo thành nút thắt cổ chai khiến xe dồn ứ kéo dài.

Chưa thu thì ko thử nghiệm thì là gì?

• Like
Hạng C
7/3/07
559
1.741
93
HCM
Đây kính bác: Trong khi đó, trạm thu phí trên cao tốc Phan Thiết - Dầu Giây chỉ có 2 làn đã tạo thành nút thắt cổ chai khiến xe dồn ứ kéo dài.

Chắc anh chỉ đọc báo chứ chưa đi qua trạm thu phí đó lần nào!

Hạng B2
20/12/19
245
198
43
44

Hôm qua mình đi qua thì kẹt do 1 trạm thu phí tự động chập chờn, lại thêm xe bị sự cố

Attachments

• Like
Hạng D
14/8/11
4.167
88.137
113
Hôm qua mình đi qua thì kẹt do 1 trạm thu phí tự động chập chờn, lại thêm xe bị sự cố

Cái trạm thu phí khúc đầu đường cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết ( sau khi rẽ phải từ cao tốc LT-DG vào ) thường chập chờn vậy đó !!
Đi ngày thường thỉnh thopa3ng còn đông xe bị ùn lại. Ngày lễ tắc là không ngạc nhiên !!

• Like
Hạng D
10/9/08
2.872
5.936
113
Cho mình hỏi, chiều chủ nhật sau 15h nếu đi từ Cam Ranh về SG theo hướng cao tốc thì xuất phát giờ nào đỡ kẹt xe nhất mà không bị quá khuya? (Tới An Phú trước 11h đêm)