VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Đi patatya mới thấy người ta làm du lịch như thế nào mà thôi chứ theo em thì phong cảnh ở đó thua xa nhà mình.
Đúng như bác Cap11 nói khu patpong nó điêu không khác gì ta rất dễ ăn quả lừa lắm.E 1 lần may mắn thấy ngon bổ rẻ,lần thứ hai kg nhớ chính xác chổ nên bị 1 quả.
Riêng về massage thì phải nói rất là chuyên nghiệp,chia ra làm hai group :amatuer và professional cho lựa với giá khác nhau.Quản lý biết nói tiếng Việt luôn.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
soc2010 nói:
em chỉ chụp có nhiêu đó thôi bác Cap ơi, em chỉ còn hình đi Mã hồi tết Tây ah !
Em đã book vé đi Philipine vào tết ta năm nay, bác nào có ý định đi Philipine trốn tết Sài Gòn không đi chung với em cho vui !
Chài, giờ đã lo đi nghỉ Tết Nguyên đán rồi à, cha này chắc chuyên làm dự án BĐS hả?

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
ở bển dùng phuong tiện công cộng nhiều ko như mình

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43
dorive nói:
soc2010 nói:
Em đã book vé đi Philipine vào tết ta năm nay, bác nào có ý định đi Philipine trốn tết Sài Gòn không đi chung với em cho vui !
Chài, giờ đã lo đi nghỉ Tết Nguyên đán rồi à, cha này chắc chuyên làm dự án BĐS hả?

Em chuyên đi kiểu tự túc nên phải mua vé từ bây giờ cho nó rẽ anh ơi. Với lại lên kế hoạch sơm thì chuyến đi chuẩn bị được chu đáo, chủ động được thời gian hơn. Em book vé đi Manila cho 3 người khứ hồi hết có 500$, trong khi đó tết vừa rồi do nghỉ tết dài-ở SG chán quá nên em định đi Sin chơi ai dè vé đi Sin 1 chiều cho 1 người lúc đó đã là 500$ rồi. Nên giờ book sớm, tiết kiệm tiền qua đó có thêm ngân sách để ăn chơi nhảy múa

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
soc2010 nói:
dorive nói:
soc2010 nói:

Em chuyên đi kiểu tự túc nên phải mua vé từ bây giờ cho nó rẽ anh ơi. Với lại lên kế hoạch sơm thì chuyến đi chuẩn bị được chu đáo, chủ động được thời gian hơn. Em book vé đi Manila cho 3 người khứ hồi hết có 500$, trong khi đó tết vừa rồi do nghỉ tết dài-ở SG chán quá nên em định đi Sin chơi ai dè vé đi Sin 1 chiều cho 1 người lúc đó đã là 500$ rồi. Nên giờ book sớm, tiết kiệm tiền qua đó có thêm ngân sách để ăn chơi nhảy múa
Có lý toét nhở? hay ta làm một hội đi Phi vào dịp Tết 2014 đê.....

Hạng D
2/7/11
2.423
13
38
59
Không có hình khu phố đèn đỏ hả bác?

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Đi Philippine ưu điểm là ngon và rẻ! Em nghe nói vậy nhưng chưa được đi.

Last edited by a moderator: