Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Bác cho tụi em xin địa chỉ qua ngắm gái đi bác :)
Các em này tân trang lại đón khách du lịch thì quá trời rồi, hiện tại các khách sạn dạng boutique (em chả biết dịch sao cho đúng) đang có kế hoạch tìm các em cổ để hòa hợp với kiến trúc đó!

Hạng B2
25/1/11
232
1
0
em ở gần tới Cà mau lận, bác nào máu thì xuống em,em dẫn đi xem một chuyến ạ! :D:D:D

Hạng B2
25/1/11
232
1
0
truong195 nói:
con én nhỏ nói:
em ở gần tới Cà mau lận, bác nào máu thì xuống em,em dẫn đi xem một chuyến ạ! :D:D:D
Tui..xe ở phường mấy :D
Em không biết phường mấy bác ạ, vì em tình cờ ghé ngang, thấy kế bên có em này đậu nên chụp vài kiểu, gấp về nên không kịp hỏi thăm ai cả. Hình như là Bạc Liêu đó bác, hay là bác sắp xếp qua TV em và bác làm 1 chuyến Bạc Liêu, sẵn mình ghé thăm nhà công tử bạc liêu luôn bác nhé!!!! :D:D:D

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
con én nhỏ nói:
truong195 nói:
con én nhỏ nói:
Tui..xe ở phường mấy :D
Em không biết phường mấy bác ạ, vì em tình cờ ghé ngang, thấy kế bên có em này đậu nên chụp vài kiểu, gấp về nên không kịp hỏi thăm ai cả. Hình như là Bạc Liêu đó bác, hay là bác sắp xếp qua TV em và bác làm 1 chuyến Bạc Liêu, sẵn mình ghé thăm nhà công tử bạc liêu luôn bác nhé!!!! :D:D:D
khoảng 20 tháng này em ghé nhà bạn gái ngay Bạc Liêu để ra mắt ( gần nhà CT Bạc Liêu lun mới ghê chứ !!! ) tiện thể đi ngang Trà Vinh hú Bác Én đi nhé ! nếu có duyên cưới lun em này, SONG HỶ LÂM MÔN lun ! ;):D:D