Hạng B1
29/11/14
87
63
18
50
Ôi, e tìm bữa giờ có mà đầy ra bác ơi! LT 2011 đến 2013. Nhưng chưa gặp đúng chiếc màu e thích thôi bác ạ
^^
bác vô hãng mua thì đúng màu koàn kg thì vd như vầy bác có 250 t thì thứ 7 mình theo AS Roma hay Lazio là kóa 500 t ( lúc ấy mua xe gì kg có màu gì kg đc )

Hạng B2
10/10/08
305
75
28
41
Tp HCM
facebook.com
bác vô hãng mua thì đúng màu koàn kg thì vd như vầy bác có 250 t thì thứ 7 mình theo AS Roma hay Lazio là kóa 500 t ( lúc ấy mua xe gì kg có màu gì kg đc )
Hahaha só rì Bác, e ko mê cá độ bác ơi, e chỉ mê số đề thôi haha.
45p nua e về tới bác đó

Hạng B1
29/11/14
87
63
18
50
Sau 1 thời gian dài tìm hiểu, e muốn cưới vợ , và Spark LT là sự lựa chọn của em, e có xem qua vài em, mà toàn LS . nay thông qua Hội e mong các Bác đi trước biết có thông tin hay mem nào gã vợ thì cho e biết với ạ.
Dưới 300 củ ạ. E xin chân thành cảm ơn. Sđt e 0937112000 (Bình) 30 tuổi ạ.
bác Thanh Bình cứ than hoài .Hôm nay e hân hạnh đc biết bác. Bác đây là diển viên Thanh Bình đã từng đóng nhiều phim của Điện ảnh VN mình .Chúc bác ngày càng thành công trên con đường nghệ thuật bác nhé
em mem mới tìm Spark LT đời cao

• Like
Reactions: CUM_GA
Hạng B2
10/10/08
305
75
28
41
Tp HCM
facebook.com
bác Thanh Bình cứ than hoài .Hôm nay e hân hạnh đc biết bác. Bác đây là diển viên Thanh Bình đã từng đóng nhiều phim của Điện ảnh VN mình .Chúc bác ngày càng thành công trên con đường nghệ thuật bác nhé View attachment 179173
Để e xem vợ 2 của Bác có đem lại may mắn ko nè! ^^ cảm ơn Bavs đã nhiệt tình hơm nai nhé ^^

• Like
Reactions: Quốc Huy®
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
vậy là giao dịch thành công rùi à . Chúc mừng hai bác nha
Mà trong ba ông? Ông nào là diễn viên Thanh Bình vậy? sorry vì em ít coi phim Việt Nam ...nên không biết mặt diễn viên

• Like
Hạng B1
29/11/14
87
63
18
50
vậy là giao dịch thành công rùi à . Chúc mừng hai bác nha
Mà trong ba ông? Ông nào là diễn viên Thanh Bình vậy? sorry vì em ít coi phim Việt Nam ...nên không biết mặt diễn viên
chị nhìn vô , bên trái là dv Thanh Bình và bên phài là dv Hoàng Anh còn ở giửa là kéo màn hay ngoài sân khấu hô : Quân sĩ đâu , là e ; dạ

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
chị nhìn vô , bên trái là dv Thanh Bình và bên phài là dv Hoàng Anh còn ở giửa là kéo màn hay ngoài sân khấu hô : Quân sĩ đâu , là e ; dạ
Ông ở giữa mới quan trọng .. hai ông hai bên hộ tống mà ... hi hi . Nhìn mặt ông ở giữa .. chắc tạt lon cũng khiếp lắm đó bác

• Like
Hạng B1
29/11/14
87
63
18
50
Ông ở giữa mới quan trọng .. hai ông hai bên hộ tống mà ... hi hi . Nhìn mặt ông ở giữa .. chắc tạt lon cũng khiếp lắm đó bác
e khoái bác rồi đó bác beerguy mà e kg hiểu từ ....tạt lon là gì bác ạ ? bác bật mí cho e ?

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
e khoái bác rồi đó bác beerguy mà e kg hiểu từ ....tạt lon là gì bác ạ ? bác bật mí cho e ?
Hồi nhỏ mình hay chơi trò lấy dép tạt lon ... giờ lớn rùi , tạt lon kiểu người lớn .. he he . Nói là tạt lon cho nghe giống thời thơ ấu ấy mà ... thực ra là cụng lon thì chính xác hơn. Bác cứ nhìn cái avatar của em là biết tạt lon là gì liền ..hi hi . Chúc bác vui vẻ nha , có dịp nào đó , em với bác chơi trò tạt lon nha ... nhưng tạt cho vui , chứ không tranh giải nhất nhì đâu đó.