Thảo Luận Em mới cưới vợ hai

Hạng F
22/10/09
8.170
30.212
113
em thích kiểu dáng Spark hơn là Groove, nhìn cân đối, ko có u mề gồ ghề góc cạnh như Groove, ngòai ra, cửa kính phía sau và bên hông có góc nhìn củng thông thóang hơn . Hôm rùi, bạn em đi chiếc Matiz 0.8, trời mưa trên đường TL mà còn dám đạp lên 120, chở 4

grenade nói:
em thích kiểu dáng Spark hơn là Groove, nhìn cân đối, ko có u mề gồ ghề góc cạnh như Groove, ngòai ra, cửa kính phía sau và bên hông có góc nhìn củng thông thóang hơn . Hôm rùi, bạn em đi chiếc Matiz 0.8, trời mưa trên đường TL mà còn dám đạp lên 120, chở 4

Matiz 0.8 và Spark 0.8 chạy được 120km/h là bình thuờng đó bác ơi, nhưng đúng là phải chở 4, vì nếu không xe nó nhẹ quá, chạy nhanh nó bê bê, bồng bềnh nhưng đang đi thuyền, hihihi

Hạng F
22/10/09
8.170
30.212
113
hồi đó em và bác A1 đi lên Chơn Thành. xe này củng có problem về tay lái, chắc bị hư rotuyn, chạy một hồi là tay lái xỉa về bên trái, volant ko thể canh thẳng được , lúc nào củng phải để xéo thì xe mới chạy thẳng.. từ 60-80 kph, xe lên hơi lâu,, em tức quá dậm hết ga thì em nó bò như rùa lên 120 dưng ko bíêt còn lên nửa ko..

Hạng B2
17/3/10
172
42
28
Chúc mừng bác chủ thớt
ăn chơi không sợ ...mưa rơi bác ạ, có tiền mưa xe thì xăng cộ nhằm nhò gì bác, với lại sparks là 1 trong những xe dòng tiết kiệm xăng nhất rùi...

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Bác mua xe đầu tiên nên chọn Spark là ok, sau nay đổi dần lên, sướng hơn. Chứ xe đầu mà làm em Bim thì sau chán kg bít đổi xe gì! Không ủng hộ bác đạp lên 120k/h, rất nguy hiểm cho dòng xe nhỏ và nhẹ này.

Hạng B2
8/2/10
314
0
0
Chúc mừng bác^^ Xe còn mới nen em nó ăn xăng hơi nhiều tý cũng ko sao đầu bác ạh, bác chạy qua khoảng 2k km là thấy khác àh. SP theo ngu y của em thì nó ăn xăng ko nhiều đâu nên bác cứ yên tâm về vụ xăng nhớt nhé^^