Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
sao pak ko tìm 1 em rẻ rẻ nhưng nguyên bản (honda n360, toyota 800, P404) tầm tiền vài chục chai. là ok ngay!

Hạng D
11/5/09
1.048
3.008
143
chaugiahien nói:
sao pak ko tìm 1 em rẻ rẻ nhưng nguyên bản (honda n360, toyota 800, P404) tầm tiền vài chục chai. là ok ngay!

Bác Châu Gia cho em hỏi là máy em này có mui trần không bác? Em cũng muốn kiếm một em mui trần máy 4 chỗ xin xắn để gia nhập với hội các bác mà khó quá. Bác có chiếc nào tầm vài chục trai hoặc có mối nào như vậy thì PM cho em nhá. Em xin đa tạ bác.

Hạng B2
2/4/08
231
0
0
đúng rồi đấy.bác có thông tin ới cho anh em cùng thi đấu để cưới vợ đi.em tìm miết mà không thấy ai buông .thế mới mong bác mách này.có bác nào có mấy em trên thì nhắn tin cho em 1 phát nhé

Hạng B2
2/4/08
231
0
0
à mà nghe nói có con nào mui trần ấy bác ạ.em máu mui trần lắm.nhưng nếu bí quá độ mui trần đi.nhưng em lại không biết bác nào thi công và lắp cho em được( điều kiện là cưa mui nhưng phải có mui mềm lên cho em cơ) hì cảm ơn các bác

Mình có con mui tần như y các bác đang tìm đấy. Nhưng thực sự là chưa thể chia tay được. Nếu bác nào có dịp đi Vũng Tàu Alo cho mình, mình sẽ cho các bác mượn vợ 2 đi hóng gió biển vô tư

Hạng B2
2/4/08
231
0
0
gia đình bác ấm cúng quá.em cũng muốn nhưng ........chừng nào thì được nhỉ.bác cho anh em thêm mấy tấm nữa đi.em muốn thấy hết vẻ đẹp của nó.à bác ơi.cho em hỏi cái mui đó có kín không.nếu lên kính thì nó có kín không bác.cái này em lo nhất đấy.mong tin và hình của bác

Cái mui bạt bác chủ trước may không được đẹp lắm, khi kéo kính lên cách kính gần 2cm. Mình đang muốn may lại nhưng đang tìm hiểu kiểu dáng và cách xếp mui hay hơn. Các này mỗi lần kéo mui lắp vào thấy hơi phiền. bác nào có hình về các xe mui bạt cho mình xin với nhé

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
tranbaoanh nói:
hì. hì.tại vì vốn hiểu biết em còn hạn hẹp[:ệpm cũng hay mò mẫm qua bên này đọc ké bài các bác .rùi thành nghiền lúc nào không hay.thấy các bác chơi xe em thấy hay quá.mua xe cổ thì khó.hay mua xe gần cổ để độ lại được không các bác.em tính lên chiếc nisan hay chiếc toyota cũ cũ .độ cho thành 2 cửa rồi cưa cái mui đi.lắp cái mui bạt kéo lên kéo xuống tí để đỡ nghiền

Có chiếc Honda sport 1981 kêu bán kìa bác, em có đăng hình bên Jeep bác vô xem thử hình như trang tám mấy chín mấy gì đó

Hạng D
11/5/09
1.048
3.008
143
DINHCHUA nói:
tranbaoanh nói:
hì. hì.tại vì vốn hiểu biết em còn hạn hẹp[:ệpm cũng hay mò mẫm qua bên này đọc ké bài các bác .rùi thành nghiền lúc nào không hay.thấy các bác chơi xe em thấy hay quá.mua xe cổ thì khó.hay mua xe gần cổ để độ lại được không các bác.em tính lên chiếc nisan hay chiếc toyota cũ cũ .độ cho thành 2 cửa rồi cưa cái mui đi.lắp cái mui bạt kéo lên kéo xuống tí để đỡ nghiền

Có chiếc Honda sport 1981 kêu bán kìa bác, em có đăng hình bên Jeep bác vô xem thử hình như trang tám mấy chín mấy gì đó

Bác cho cái link cụ thể được không? Chớ nói chung chung vậy cũng không biết đâu mà kiếm. Thanks bác.