Hạng D
5/7/16
1.968
14.270
113
Outlander 5 chỗ hết.7 c chỉ có san,for,sedona mu-x và in thôi.Còn lại 5 chỗ +2 hết.Hàng 3 cho con nít ngồi thôi.Hầu như ít khi đi con này ngồi hàng thứ 3 vì quá chật nên gọi là 5 +2.

noob mà la lớn quá bác ạ

Out 5 chỗ? TUscon 5+2 chỗ ????

San, For, Mu-X là 5+2 nha gái
Sedona thì 7..

full size SUV full 7 chỗ thì phải kể Land Cruiser, LX570...
nói chung nói ra gái ko biết đâu, gái cứ tinh tướng từ topic này đến topic khác

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
noob mà la lớn quá bác ạ

Out 5 chỗ? TUscon 5+2 chỗ ????

San, For, Mu-X là 5+2 nha gái
Sedona thì 7..

full size SUV full 7 chỗ thì phải kể Land Cruiser, LX570...
nói chung nói ra gái ko biết đâu, gái cứ tinh tướng từ topic này đến topic khác
Gài ko biết đâu gái chỉ có và gái lái thôi à?
Con nào gái ngồi hàng 3 ko lọt thì gái cho là 5+2,còn hàng 3 lọt thì gái cho là chở đc 7 ng kể cả bạn bè gái đi du lịch.Còn đứa nào xem cái lý thuyết suông của con xe mà ngồi ko lọt thì gọi là gì ta?out nhét giùm gái vô cái hàng 3 cho lọt với gái cao 1m65 nặng 68kg thôi à

Hạng B2
15/9/17
235
236
43
29
Em vote oulander, đẹp, ổn, ngon lành, giá tốt
xe cũ: e nghĩ bác thử mua ford everest bản trend 2016 xem có ai bán giá đó ko? Nếu được thì mua
con toyota thì chắc năm 2014-15 mới bán giá đó, nhưng dáng xấu, dễ lật, túi khí,... nói chung e ko thích toyota lắm, tuỳ bác
ford đi yên tâm ngon rồi
neu không ngại, ra xem isuzu MUX xem thế nào bác. Cũng ngon lắm, dáng hơi xấu thôi

Hạng B1
16/12/13
85
34
18
Dạ, nhu cầu em ít nên chỉ cần 5+2 là đủ rồi ạ. Cám ơn các bạn đã cho em lời khuyên, em sẽ kiếm outlander và cap để chạy thử rồi chốt ạ. 2 em này đều phụ hợp với tiêu chí của em là 5+2, 800 triệu cho xe AT đời 2016+ do em không muốn đổi xe đổi sâu quá.

Em cũng có ý muốn lên 5+2, ưu tiên xe cũ đời không quá sâu, nhưng không gấp lắm nên sẽ chờ xem bác chốt phương án nào và trải nghiệm thực tế ra sao. Cái khác là em đang chạy spark số sàn từ hơn 5 năm nay nên chắc giờ chạy xe nào cũng thấy ngon :D

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
48
Tầm giá đó cụ múc Pajero Sport D MT đời 2015-2017 đc rồi. Còn bản D AT thì chỉ đc đến 2013 hay 2014 e ko nhớ lắm. Máy dầu tiết kiệm, chạy khá bốc, rộng rãi thì khỏi bàn. Em đg chạy bản D AT 2011, hàng thứ 3 thì ngồi 2 ng lớn trên 1m7 thoải mái nhé. Hàng t2 trượt được nên hàng 3 khoảng để chân tốt. Fortuner thì ko ổn cho lắm, đi khá bồng bềnh. Everest thì treo sau dạng nhíp lá nên ko êm bằng treo lò xo. Trước kia e cũng phân vân SUV 7 chỗ và đã chọn PS, hiện giờ vẫnẫn thấyấy mình lựa chọn đúng đắn.
Vậy hả bác e cũng đang lăn tăn giiữa everet với ps .con ps của bác ăn uống thế nào.chi phí bảo dưỡng có cao kh bác thêm chi tiết tí để e ngâm cứu với.thank

Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113
Em cũng từng lăn tăng Sò Dầu ạ
Nên e thuê đi sò dầu khá nhiều trước khi quyết mua Outlander ạ . E đi sò dầu chuyến Nha Trang 7 member test 2 lần rùi hehe
Bề hông rộng hơn tí . nhưng hàng 2 share ko dc
Sò dầu quá ổn nhưng giá chát hơn Out 2.0 std hí hí

Giá chát hơn tí nhưng tính kinh tế lâu dài thì vẫn ngon bác à, em thí dụ đi city em ngốn khoảng 9l dầu/100km còn mấy anh 2.0 thì ngốn 12 - 13l xăng/100km chưa kể kẹt xe thì méo mặt. Em dụ nhiều anh đổi từ xăng sang dầu rồi, họ đi xong hầu như ko muốn quay trở về xăng nữa vì tính kinh tế, và đặc biệt khả năng tải tốt khi đi full và dũa cao tốc sướng hơn xăng. Dù lúc trước máy ảnh mạc đinh trong đầu máy dầu ồn và hôi nhưng khi dùng xong mấy ảnh có cái nhìn khác hoàn toàn.​

Tập Lái
30/10/18
23
13
3
24
Tầm 800 triệu thì em nghĩ bác nên mua kia sorento mới đi
Bác chấp nhận bỏ ra tầm tiền 800 triệu không phải là nhỏ, đổi xe thì nên mua xe mới đi ạ
Chứ mua xe cũ, đời xe thấp vả lại không biết xe đó bị gì mà chủ xe đành bán lại
Bác mua về sửa chết lun

Hạng D
5/7/16
1.968
14.270
113
Gài ko biết đâu gái chỉ có và gái lái thôi à?
Con nào gái ngồi hàng 3 ko lọt thì gái cho là 5+2,còn hàng 3 lọt thì gái cho là chở đc 7 ng kể cả bạn bè gái đi du lịch.Còn đứa nào xem cái lý thuyết suông của con xe mà ngồi ko lọt thì gọi là gì ta?out nhét giùm gái vô cái hàng 3 cho lọt với gái cao 1m65 nặng 68kg thôi à

ồ gái thật mạnh mồm, đổi trắng thay đen như cởi quần lột áo..

tại hạ xin bái phục và đi ra, càng nói càng cho thấy gái thiếu kiến thức và ngông cuồng, tại hạ nói làm chi cho thiên hạ thấy mà thêm nhục (nhục cho gái)

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
ồ gái thật mạnh mồm, đổi trắng thay đen như cởi quần lột áo..

tại hạ xin bái phục và đi ra, càng nói càng cho thấy gái thiếu kiến thức và ngông cuồng, tại hạ nói làm chi cho thiên hạ thấy mà thêm nhục (nhục cho gái)
Nhục? Sợ gái chưa đủ tuổi nc với mình.Anh em tx cả hội khi mua xe đều gọi qua mình tư vấn cả.Nếu mình nói ko có lý thì họ đã ko mua.Nói chung về kinh nghiệm đi xe hay mua xe gái đều ko có tuổi để nói chuyện với mình đâu gái nhé.Mình chưa từng thấy khách nào ngồi hàng 3 con x cả gái nhé

Hạng B2
19/3/16
115
72
43