Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/5/07
171
10
18
SG
tonjohn nói:
POLTS nói:
Cụ Bùi mới chính là đại gia trong Os nè, có miếng đất vàng ngay quả tim của thủ đô mà éo thèm quan tâm tới, các tiểu gia fi ngưng tư vấn kiểu kinh doanh bưng bê phục vụ hầu hạ thiên hạ lụm bạc lẻ quèn quèn đi nhé , các kts cứ thoả mái bay bổng trí tuệ Việt với CB tiền không là vứn đề các cụ khỏi xoắn với cái tiền công copy cắt dán mọn nhoé he he..... em chờ xem một công trình mang tính nghệ thuật không dính tới mùi tiền ra đời...
Vậy mời các KTS trẻ tài năng éo có việc làm, mê chút hư danh trên giang hồ ảo nhào vô
Tiền chủ đầutư kg thành vấn đề là môi trườg TK thi công lý tưởng rồi Bác Tồn ... còn chê gì ữa . Em dự là KTS nào cũg ....mê.:D

Tập Lái
30/3/11
28
2
3
Camry03012007 nói:
tonjohn nói:
POLTS nói:
Cụ Bùi mới chính là đại gia trong Os nè, có miếng đất vàng ngay quả tim của thủ đô mà éo thèm quan tâm tới, các tiểu gia fi ngưng tư vấn kiểu kinh doanh bưng bê phục vụ hầu hạ thiên hạ lụm bạc lẻ quèn quèn đi nhé , các kts cứ thoả mái bay bổng trí tuệ Việt với CB tiền không là vứn đề các cụ khỏi xoắn với cái tiền công copy cắt dán mọn nhoé he he..... em chờ xem một công trình mang tính nghệ thuật không dính tới mùi tiền ra đời...
Vậy mời các KTS trẻ tài năng éo có việc làm, mê chút hư danh trên giang hồ ảo nhào vô
Tiền chủ đầutư kg thành vấn đề là môi trườg TK thi công lý tưởng rồi Bác Tồn ... còn chê gì ữa . Em dự là KTS nào cũg ....mê.:D
Chủ đầu tư mà không nói "tiền không thành vấn đề" ;)

Hạng B2
10/9/12
345
2
0
Em xin phép lại móc con thớt này lên sau khi nó trôi về trang 2 cùng với đợt em đi Hà Lan với cụ Phó :D. Nay về lại, lại móc lên :D

Em vưỡn mòn mỏi chờ mong các cụ

Hạng B2
10/9/12
345
2
0
Dzung Khung nói:

Ôi em tưởng cái triển lãm Giảng Võ :D

Đẹp đẹp! Cụ cho em hỏi thế công năng trong phòng nó ra mần sao với!!!! :D

Cộng thêm một tí ngu ý của em, cái sân trước em sợ cụ lùi vào hơi nhìu thành ra mình bị thiệt diện tích cụ ạ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/9/12
345
2
0
Ngu ý số 2, nhà em nhà số 41 cụ ạ!

Và ống đỏ choét kia công năng nó thế nào cụ Dzú?

Hạng B2
10/9/12
345
2
0
Dzung Khung nói:
Vẫn là hình tham khảo cụ ạh, ý là cụ thích cái phong cách đó không?

Em open for any concept. Kể cả làm...nhà tù để cung cấp cho các bạn trẻ thử sức với dịch vụ "prison break" :D

Em đã nói rồi, đừng bị giới hạn bởi cụ sẽ làm gì, đừng bị giới hạn sẽ là bao nhiêu tiền, đừng bị giới hạn sẽ bị quy kết là điên hay không. Hãy làm gì các cụ thích, các cụ chưa từng làm! :D

Em chờ đấy!

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
Em gửi bác bùi 1 ý:

Kinh doanh massage nâng bi thổi tiêu kiểu Đại Nam ở SG hay Oasis Cầu Đất ở HN.

Làm kiểu tổ ong từng ô từng ô chìa ra mặt ngõ.

Kính trong suốt phủ mặt ngoài. Trong làm gì ngoài thấy hết.

Giữa trái tim thủ đô ngàn năm văn vở.

Status
Không mở trả lời sau này.