1/10/16
772
9.779
93
tội mấy anh, nhà thằng bạn mới cháy con Morning giờ định mua con EcoSport ... Em chúc mừng nó, xe mày éo thể nào cháy được vì nằm gara nhiều hơn nằm nhà
Là anh nge kể phải kg? Em chuẩn bị bán nó đây mà cứ tiếc

Hạng D
21/6/11
1.048
4.537
113
39
Bữa em vô coi cho ngòi ầm ầm mà ... cái xe đẹp thiệt nhưng nghe giá mém xỉu .. 3.3t cho bản 2.0 bản 3.0 3.7t
Em cũng nghe giá là muốn xỉu, cơ mà nó đếu cho mở của ngó mới chán. Mục tiêu của em là con này với con San Sắt. Tất cả các con khác một đếu thích, hai đếu có xèng. Mấy xe bình dân thì xấu tệ hại. Mấy cái giá anh nói cũng chứa chính thức, cứ ỡm ờ như con tiguan allspace sau ra giá chát lè.

Hạng C
12/6/09
855
7.646
93
Em muốn xem Toureg 2019 cơ mà nó đếu cho mở cửa ngó, chán vãi. Con này hầm hố, em kết mà nó cứu set giá cao ngất như xe sang.
Con này nhìn ngoài đẹp, nội thất cũng OK, lúc buổi sáng em xem thấy mọi người mở cửa ngồi thử các kiểu , lát sau sale khóa cửa nói có khách đặt rồi! Giá hơn 3 tỏi chưa thuế !

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
637
40.673
93
Thông số lội nước nó tính theo mực nước tĩnh. Mấy anh chạy ỷ y, xe kế bên nó tạo sóng dễ bị thuỷ kích. Nói chung chỉ nên lội nước khoảng 20 cm đổ lại thoi. Tụi bán tải thì lội sâu sâu tí cũng dc.
Chánh xác, 500mm xe ngược tạo sóng lên 800-1m dồi, tốt nhức mưa ngập đi wave cho chắc :D

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
Con này nhìn ngoài đẹp, nội thất cũng OK, lúc buổi sáng em xem thấy mọi người mở cửa ngồi thử các kiểu , lát sau sale khóa cửa nói có khách đặt rồi! Giá hơn 3 tỏi chưa thuế !
Khách vô phá quá trầy cmn nội thất nên phải khóa lun.
Xe này tạm nhập tái xuất, mượn của Volk Đức. Bản vn nhập về ko thơm như vầy đâu

• Like
Reactions: mars
Hạng D
29/6/04
1.115
9.942
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
Chã nhẽ hãng có mỗi chiếc để giao cho khách đặt nên ko cho xem nữa !
Vãi lý do.

Mấy anh rảnh lên Youtube coi clip chú Hùng Lâm review chiếc Civic Type R bị bảo vệ đuổi như chó hài vl.

Bọn nake bị khinh hay sao mà hội chợ oto kiểu gì mà mấy hãng làm hàng rào kính sợ xem trầy xe ! Ngoải chắc bị chửi tắt bếp, tẩy chay cmnl !:eek:

• Like
Reactions: mars