Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
24/2/11
808
20.262
93
Chào các bác,
Tình hình là em mới chuyển qua Công ty Vận Chuyên ạ (Công ty con của Gemadept). Hiện bên em cũng có phần ở khu BRC (5 h.a). Tiến độ và thực trạng như thế nào thì các bác đã biết rồi đấy, em không cần phải nhắc nữa ( nhac cho thêm buồn ~.~ ).
Tuy nhiên, bên em đã lên quyết tâm xúc tiến thật nhanh dự án này để đưa ra thị trường. Trước mắt là finish 1/500 đã ạ. Trong thời gian tới hi vọng BRC sẽ có bước chuyển mình lớn.
Hiện e đang cần phụ trách nghiên cứu thị trường cho dự án này để thiết kế sao cho phù hợp nhất với KH ạ (Vừa ở khâu định giá, vừa ở khâu thiết kế & bán hàng) Do chưa quen với Q.9 nên em còn nhiều bỡ ngỡ, mong các bác giúp cho.
E có draft thử một bản survey ngắn. Các bác trả lời giúp em nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/2/11
808
20.262
93
Dạ, các bác cứ chém thoải mái. Chém thật mạnh tay vào ạ để bên em thấy sợ mà không dám làm ạ. Bên em chắc chắn sẽ ko chơi kiểu vậy đâu ạ.

Hạng C
24/2/11
808
20.262
93
Bác nào đang nghiên cứu về BDS quận 9 cũng như BRC mà quan tâm thì gửi p.m cho em nhé. Em sẽ gửi survey cho các bác. Sau khi làm xong, em sẽ tổng hợp lại và share cho tất cả mọi người. Nếu có góp ý gì các bác cứ chém nha.

Hạng B2
19/4/10
285
906
93
TP HCM
vanhuyqt nói:
Dự án BRC nằm ở đâu vậy bác chủ? Q.9 mà ở khu vực nào?
Mình có cùng câu hỏi như bác.
Theo thiển ý: cai bác mà có dự án mới ở BRC nên đưa ra luận cứ để chứng minh được mình là chủ dự án mới sau đó mới mong người ta đóng góp ý kiến vào cái market survey của mình (Nhiều lúc nghĩ, dẫu có chứng minh ngàn lần cũng chưa dễ nhờ người khác ngồi điền vào form nầy form nọ, huống chi …như ri)
[font=""times new roman","serif""] [/font][/i]

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
5 ha thì chắc không có chia lô nền nhà phố?
Mấy ha biệt thự, mấy ha căn hộ chung cư +Công viên?
Vị trí thì quá tốt rồi, chỉ đợi cái cầu Rạch Chiếc làm xong thì hẵng show hàng. Nếu vốn lớn hoặc không có gì phải vội thì nên đợi luôn cái cầu Sài Gòn 2, biết đâu lúc đó thị trường tốt, ngân hàng lại cho vay thế chấp, 1 vốn 4 lời cũng nên.
Biệt thự nếu giá phù hợp thì bán hết ngay, không phải lo lắng.
Bác cần tư vấn để có được 1 thiết kế ấn tượng và hợp ý trời (thượng đế) thì phải tìm 1 nhà tư vấn có tầm nhìn và hiểu biết. Còn trong phạm vi diễn đàn này+vài cái địa chỉ mail thì ngang đẽo cày giữa đường.

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Mấy thớt cũ, có 1 thím tên hope, chuyên môi giới khu này, hiểu biết rất rõ. Dạo này chắc nghe được C.ty hàng hải triển khai dự án này nên đang âm thầm tính toán phương án ăn theo, không lên đây "chém gió" nữa:D:D (J/K)

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.444
113
www.phindeli.com
nam khang nói:
Mấy thớt cũ, có 1 thím tên hope, chuyên môi giới khu này, hiểu biết rất rõ. Dạo này chắc nghe được C.ty hàng hải triển khai dự án này nên đang âm thầm tính toán phương án ăn theo, không lên đây "chém gió" nữa:D:D (J/K)
Mợ Hope không phải môi giới bác ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.