Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
5ha thì làm nhanh 6 tháng bung hàng bán lẹ bác ợ, mấy chục ha thì còn đoán... mò được, chứ có vài ha thì làm nhà thấp tầng thôi bác, quận 9 làm cao tầng lúc này ko ổn tí nào Phố Đông Hoa Sen là điển hình.

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Với cái tầm của GMD, thì các bác í chả chia lô làm nhà thấp tầng ở BRC, hỏng cả sự nghiệp.
5ha dự ớn ở chỗ đó, doanh số bán hàng cũng vài ngàn tỉ, GMD là dân chơi, cũng làm nhiều hạng mục lớn, sao lại đi thăm dò ý kiến khách hàng kiểu này? Không lẽ giết bò lại tiếc nồi nước sôi.

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
nam khang nói:
Mấy thớt cũ, có 1 thím tên hope, chuyên môi giới khu này, hiểu biết rất rõ. Dạo này chắc nghe được C.ty hàng hải triển khai dự án này nên đang âm thầm tính toán phương án ăn theo, không lên đây "chém gió" nữa:D:D (J/K)

Bác "chém" em dữ thía, chắc phải mời bác café quá

Hạng C
24/2/11
808
20.262
93
Dear các bác,
Em cảm ơn các bác đã quan tâm và chém nhiệt tình. Em đã gửi suvey cho các bác quan tâm. Các bác check mail giúp em nhé.

Dear bác Nam Khang,
Cám ơn bác. Tất nhiên là bên em sẽ tham khảo nhiều bên, chứ không phải chỉ dựa vào mấy cái survey này email để quyết định làm gì với dự án ạ. Bên em muốn check nhiều bên, từ khách hàng, sàn giao dịch, môi giới cho đến đơn vị tư vấn để nắm bắt nhu cầu thị trường một cách chính xác nhất . Chứ nhiều khi các nhà tư vấn bi giờ cũng chém gió lắm.

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/10
6.005
33.424
113
tiền của GMD đông hơn quân Nguyên, lực của GMD thì có thể che lấp bấu trời. Đúng là bác chủ mới vô làm nên các sếp bên GMD thử chút xíu, thật ra các bác ấy đã có đường binh hết rồi, chỉ là chưa gặp thiên thời nên chưa xuất hiện thôi

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
solopidi nói:
tiền của GMD đông hơn quân Nguyên, lực của GMD thì có thể che lấp bấu trời. Đúng là bác chủ mới vô làm nên các sếp bên GMD thử chút xíu, thật ra các bác ấy đã có đường binh hết rồi, chỉ là chưa gặp thiên thời nên chưa xuất hiện thôi
Thời loạn...xuất anh hùng mà, anh hùng làm ra...thời loạn.

Status
Không mở trả lời sau này.