Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
861
5.043
93
TPHCM
Re:Em vừa bị vặt kính

UPS hình như ship lâu lắm bác ạ, e nhớ kg lầm gần 1 month tới VN

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

NamHung nói:
em sẽ mua cái mới, em đang đọ giá, bác Tuan đang đứng thứ nhất, xếp thứ nhì là eBay :D; không tiếp tay cho kẻ xấu được. Chúng nó chào giá em 6.5 triệu mới tức chứ
gửi bác xem đoạn này đọc vui vui tí cho hạ hỏa : http://www.otosaigon.com/...AFp-logo-m3379799.aspx

Em ko biết bác mua những option nào , nhưng em có 1 số kinh nghiệm chỉ cho bác

- Liberty nếu mua BH mất cắp thì nó sẽ đền bác 2 lần /năm ; và bác phải trả 30% giá trị phụ tùng . 30% này bằng giá bác mua hàng ăn cắp bên ngoài nên bác cứ order chính hãng cho nó thanh thản . Liberty nguoi ta cũng trả tiền hãng chứ ko mua ăn cắp đâu

- Có 1 hãng BH dầu khí khác liên kết với EA , em ko rõ là PVI hay PJICO và hãng này sẽ trả cho bác 100% tiền , nhưng chỉ 1 lần/năm . Có nghĩa là bác bị mất cắp 2 củ gương, 6 logo , 3 gạt nước thì nó cũng đền 100% cho bác , nhưng lần tiếp theo bác bị vặt logo (400k) thì nó cũng ko đền nữa . Nếu bác mua đúng loại này thì tự xử hết các món còn lại để giành đi

- Còn lai các hãng BH khác thì muôn vàn option mà chỉ có nhân viên tư vấn mới nắm rõ chứ người mua cũng ko rõ hết đâu
Em thấy giá 11-13 chai là hợp lý đấy . Bác bỏ 6.5 chai mua ăn cắp rồi bác sẽ lại bị ăn cắp . 2 lần mua đồ ăn cắp = 1 lần mua Tuan_auto . Bác cứ cho chúng nó ôm hàng đi rồi bọn nó chán cả Mẹc lẫn Bim :D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Bác mua luôn bên bác Tuấn vừa nhanh vừa có người đảm bảo.

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34

Sun nói:
UPS hình như ship lâu lắm bác ạ, e nhớ kg lầm gần 1 month tới VN
UPS/Fedex/USPS/DHL : 4 thằng này ko bao giờ mất quá 1 month cả bác ơi,cùng lắm là 7 business days thôi.Trong trường hợp nó ngâm hàng của bác thì rắc rối nó nằm ở khâu hải quan : 1 nước sở tại,2 VN

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh

chia buồn cùng bác chủ, híc, bữa đi mua pizza ngoài Q1 mà ko dám rời mắt khỏi chiếc xe, vừa dòm dòm được cái bảng thực đơn là order lẹ lẹ rồi chạy ra liền, tại nói mấy ông giữ xe là ra liền, sợ mấy ổng ghét là ko chịu trả tiền giữ xe rồi manh động thì khổ mình, :confused::confused::confused::confused:

Hạng D
25/8/10
2.632
346
83

Em ủng hộ ý kiến các bác, cứ nghiến răng mua mới, cho tụi mua bán đồ gian ôm hàng luôn!

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

đã bảo có bác Tuan_auto911 nhận thầu 13 củ rưỡi ; còn tự order thì 11 củ rưỡi ....
bác ko đọc cả topic roi nhảy vào kêu nguoi ta đi mua lại hàng ăn cắp . Bó tay