Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
22/7/04
533
334
63
Re:Em xin được mời thầu xây dựng mới ạ !

Nhiều nhà thầu đấu thầu quá, bác Vinh kỳ này chắc bận túi bụi đây.
EM xin chân làm người soạn hồ sơ mời thầu, kiểm tra lại khối lượng, đơn giá của các nàh thầu và đưa về giá đánh giá để so sánh chọn nhà thầu nào được không bác :D? Chả mấy khi được oai như thế, em toàn phải nọp hồ sơ cho người ta chấm mình, đợt này cố gắng chạy chọt kiếm chân ban giám khảo cho đời nó bớt oi khói, oách một chút :D

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

Bác Kid bắt đầu triển khai dự án rồi ah. chúc mừng nhé

Nhà thầu nào trúng thầu chắc cũng lập thớt mời các gói thầu phụ cho nó hoành. Lúc đó em xin tham gia mảng cửa nhà em

Chi Hội Trưởng P.O.C

PajeroXXX nói:
EM xin chân làm người soạn hồ sơ mời thầu, kiểm tra lại khối lượng, đơn giá của các nàh thầu và đưa về giá đánh giá để so sánh chọn nhà thầu nào được không bác :D? Chả mấy khi được oai như thế, em toàn phải nọp hồ sơ cho người ta chấm mình, đợt này cố gắng chạy chọt kiếm chân ban giám khảo cho đời nó bớt oi khói, oách một chút :D
Quên đi cưng .
NHưng nếu có đc thì đừng puplic số tài khoản nghen cưng . :D

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93

PajeroXXX nói:
<span style=""color: #333399;"">Bác Huy này, hôm qua bác xí 1 chân Giám sát rồi, hôm nay còn xin chấm thầu nữa thì em khó xử quá ! he..he..;)</span>

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM

PajeroXXX nói:
Kèo thơm nè :D, bác cho em apply vào vị trí giám sát nhoa bác Vinh
Ông vào đây làm gì? Xê ra cho người ta làm ăn.:D:D:D:D:D

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93

goldbell nói:
Bác Kid bắt đầu triển khai dự án rồi ah. chúc mừng nhé

Nhà thầu nào trúng thầu chắc cũng lập thớt mời các gói thầu phụ cho nó hoành. Lúc đó em xin tham gia mảng cửa nhà em
<span style=""color: #333399;"">Cảm ơn bác goldbell, bác biết vị trí rồi, nếu bác có khách thuê thì bác cứ alo cho em nhe !</span>

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93

ansinhhanoi nói:
trong hồ sơ có hạng mục chống mối không bác.

<span style=""color: #333399;"">Em chưa có nhu cầu pác ạ ! Tuy nhiên nhà em ở thì có nhu cầu vì mối nó nhai mấy cái cửa gỗ, khung cửa gỗ rồi !</span>

Tập Lái
17/12/10
35
3
8
33
Sài Gòn

AeroKid nói:
nqkhanhn nói:
@aerokid: lúc nãy em có gọi bác: 0989.000.689.

<span style=""color: #333399;"">Vâng, en đã nhận được dt của pác. </span>

<span style=""color: #333399;"">Các nhà thầu cần lưu ý về hồ sơ năng lực của cty mình. Năng lực có sao nói vậy, không nên "mượn đầu heo nấu cháo". Về chọn nhà thầu thì em hay chọn những nhà thầu có năng lực đạt từ 70% yêu cầu trở lên, em thường loại những nhà thầu dưới 70% (vì tất nhiên là không có khả năng thực hiện rồi [>:p]) và [style="color: #993300;"]trên 110% yêu cầu trở lên (vì quá dư thừa khả năng nên thường coi nhẹ gói thầu của em, dẫn tới sự thiếu quan tâm, theo dõi công việc hời hợt !</span>:mad:) [/style]

<span style=""color: #333399;"">Hơn nữa một trong những công việc giờ "hành" chính của em là gọi thầu & chấm thầu nên cũng phần nào hiểu được các thủ thuật. Ngoài ra việc chọn thầu bên gia đình em là rất công tâm vì tiền đầu tư là của gia đình, các pác yên tâm</span>
Cái này thì e không đồng ý với bác chủ nè. Thế thì quơ đũa cả nắm quá :cool: . Vậy không khéo e bị loại từ vòng gửi xe rồi[>:p]

Status
Không mở trả lời sau này.