Hạng B2
9/4/15
138
85
28
51
em thì hay đi sài gòn phước long bạc liêu ,cà mau( em đi ngã quảng lộ phụng hiệp)............đường miền tây dể chạy mà đúng len .speed . là ok rùi ...nhớ để ý vô khu vực nội thành là ok rùi ...

• Like
Reactions: tranhieult
Hạng B2
3/5/14
316
291
83
em đang dự tính cuối tuần sau đi luôn. em đi trưa thứ 7, dự tính tối tới Cà Mau, và ở lại đó đến chiều CN về lại SG. Chúc bác có chuyến đi vui vẻ.
30/4 này em đi Cha Diệp, bác có đi thời gian đó ko đi chung cho vui...

• Like
Reactions: giahuy09
VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Vì thời gian qua phà sẽ lâu hơn.đường xá lại ko rộng thênh thang như ql1a, nên thời gian sẽ lâu hơn.bác nếu muốn khám phá cung đường mới thì đi theo c2, còn ko thì theo c1, đường về bạc liêu giờ cũng thoáng lắm, còn 1 cung đường nữa là tới phụng hiệp bác ko đi ql1a mà đi dọc theo quản lộ phụng hiệp, đường vắng, chôc ra là gần tới nhà thờ cha Diệp luôn.
Đúng đó bác, nên đi đường này nè. Bác vào Quản Lộ - Phụng Hiệp đạp thoải mái, chừng nào qua khỏi cây cầu Chủ Chí thì quẹo trái chạy chừng hơn chục cây số là gặp QL1A, quẹo phải chưa đến 1 cây số nữa là Nhà thờ Tắc Sậy.

• Like
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Đúng đó bác, nên đi đường này nè. Bác vào Quản Lộ - Phụng Hiệp đạp thoải mái, chừng nào qua khỏi cây cầu Chủ Chí thì quẹo trái chạy chừng hơn chục cây số là gặp QL1A, quẹo phải chưa đến 1 cây số nữa là Nhà thờ Tắc Sậy.
Quảng Lộ - Phụng Hiệp giới hạn tốc độ bao nhiêu vậy bác? Có máy sấy không ạ... 30/4 này em đi Cha Diệp chắc sẽ đi theo cung này ạ

Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
Quảng Lộ - Phụng Hiệp giới hạn tốc độ bao nhiêu vậy bác? Có máy sấy không ạ... 30/4 này em đi Cha Diệp chắc sẽ đi theo cung này ạ
Quản lộ PH đường xấu,dằn,xốc nhiều cầu,nhỏ.cho chạy 80,gặp bản khu dân cư chạy 50,ko có mấy sấy.hay có ng qua đường đột xuất.đi qlo1a cho khoẻ,đuong lớn êm ru chạy đug tốc độ theo bb.bị phạt là chac chan cầm bb nhé.

• Like
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Quản lộ PH đường xấu,dằn,xốc nhiều cầu,nhỏ.cho chạy 80,gặp bản khu dân cư chạy 50,ko có mấy sấy.hay có ng qua đường đột xuất.đi qlo1a cho khoẻ,đuong lớn êm ru chạy đug tốc độ theo bb.bị phạt là chac chan cầm bb nhé.
Vậy để em nghiên cứu thêm... tks bác nhé

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Quản Lộ - Phụng Hiệp đường mới làm, đang chờ lún nên có mấy đầu cầu hơi dằn chút xíu phải giảm tốc còn lại đi rất sướng, chỉ có 1-2 đoạn qua Nội thị rất ngắn thì hạn chế 50 km/h thôi còn lại tui thường đạp cả trăm cây chuối. Đường trống, ít xe, ít cây cối 2 bên đường che tầm mắt nên đạp rất đã. Nếu bác không rành thì bám mấy xe biển 69 là ô-cơ thôi. Từ hồi có QL-PH thì dân Cà Mau đi Cần Thơ hầu như bỏ QL1A qua Bạc Liêu, Sóc Trăng.

• Like
Hạng C
8/7/14
928
1.380
93
Quản Lộ - Phụng Hiệp đường mới làm, đang chờ lún nên có mấy đầu cầu hơi dằn chút xíu phải giảm tốc còn lại đi rất sướng, chỉ có 1-2 đoạn qua Nội thị rất ngắn thì hạn chế 50 km/h thôi còn lại tui thường đạp cả trăm cây chuối. Đường trống, ít xe, ít cây cối 2 bên đường che tầm mắt nên đạp rất đã. Nếu bác không rành thì bám mấy xe biển 69 là ô-cơ thôi. Từ hồi có QL-PH thì dân Cà Mau đi Cần Thơ hầu như bỏ QL1A qua Bạc Liêu, Sóc Trăng.

Bác này nói chuẩn, em cũng thích đi Quản Lộ - Phụng Hiệp hơn QL 1A.

Hạng F
18/9/10
7.496
2.405
113
54
Sài gòn
Vậy bác nào đúng ?