Tập Lái
20/4/04
45
10
18
Vietnam
Re:Em xin khoe chiếc xe đầu tiên em có

@Knine: Vâng hiện giời em đang khổ bác ạ, em đang trên con đường cố gắng thoát khỏi cái sự khổ ấy.

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
37
Paris thủ đô Lào !

@knine: bac dang di xe gi vay? Moi nguoi moi so thich.ben kia xe 11k la cung kho tim duocxe nao tot nhu xe nay.

Hạng D
11/4/08
1.281
31
48
Ho Chi Minh city

Phải nói xe Úc khá rẻ. Em qua đó hồi 2007 để học, cũng muốn mua lấy bằng bên Úc nhưng việc học túi bụi nên thôi.
Bây giờ lấy bằng VN và mua xe VN sao thấy khó khăn ghê.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

Kính mừng cụ có em xe mới! Ôi dào cụ vào đây khoe xe đương nhiên có cả rổ cụ ném đá í chứ! Cứ vô tư cụ ạ![:O][:O]

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.745
113

GDP_2011 nói:
Tay lái nghịch sao sử dụng đượic ở VN ???????????
cái này đâu phải VN đâu bác :D hình như bác chủ thớt ở nước ngoài

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.745
113

amateurdriver nói:
@Knine: Bác nói chuyện vui ghê, bác làm như bên đây dân VN ai cũng triệu phú ah, em ko biết người khác thế nào, em thì đi lên từ bàn tay trắng thôi, cũng mới ra trường rồi đi làm dành dùm từ từ thôi. Xe 40K km thật ra là còn khá mới rồi, em đi làm trung bình 1 ngày khoảng 100-200 km, thì 40K đâu có là bao. Em chưa chạy Cruze nên chưa biết thế nào,chứ em đã chạy qua vài dòng Camry đời cũ lẫn mới. Em vẫn thấy thích lái chiếc Astray này hơn
knine này chuyên gia đâm chém bác ui ;) don't care đi bác

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

Xe này bên Châu Âu là opel Astra nè. Xe tốt và bền

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0

gallardo_thanh nói:
amateurdriver nói:
@Knine: Bác nói chuyện vui ghê, bác làm như bên đây dân VN ai cũng triệu phú ah, em ko biết người khác thế nào, em thì đi lên từ bàn tay trắng thôi, cũng mới ra trường rồi đi làm dành dùm từ từ thôi. Xe 40K km thật ra là còn khá mới rồi, em đi làm trung bình 1 ngày khoảng 100-200 km, thì 40K đâu có là bao. Em chưa chạy Cruze nên chưa biết thế nào,chứ em đã chạy qua vài dòng Camry đời cũ lẫn mới. Em vẫn thấy thích lái chiếc Astray này hơn

He he bác mới là chuyên gia đâm chém , thọc bị ...thì phải, ở mấy nước này mua xe hơi còn dễ hơn VN mua cái xe Honda hay xe đạp, bây giờ hiếm người dân ở SG chịu mua cái xe 2 bánh cũ... thấy bác này khoe xe cũ nên có tí ý kiến thôi, Bác cũng nên tranh thủ có dịp ra nước ngoài để mở tầm đi. Cái xe này nó hết sx rồi , mua nó giống ở VN mua con Fiat siena đó được an ủi xe châu Âu mờ :D

Hạng B2
5/10/10
188
25
28

knine nói:
gallardo_thanh nói:
amateurdriver nói:

He he bác mới là chuyên gia đâm chém , thọc bị ...thì phải, ở mấy nước này mua xe hơi còn dễ hơn VN mua cái xe Honda hay xe đạp, bây giờ hiếm người dân ở SG chịu mua cái xe 2 bánh cũ... thấy bác này khoe xe cũ nên có tí ý kiến thôi, Bác cũng nên tranh thủ có dịp ra nước ngoài để mở tầm đi. Cái xe này nó hết sx rồi , mua nó giống ở VN mua con Fiat siena đó được an ủi xe châu Âu mờ :D
bac knine nay chac o nuoc ngoai ne,thuc ra bac noi thang qua nen hoi kho nghe thoi,chu cung khong co y gi dau cac bac.Em cung nhan thay o nuoc ngoai ho mua xe rat la de,neu nhu ben Han muon choi xe cu,cac bac chi can bo ra 5k usd la co the mua duoc xe con ngon san xuat tu 2005 tro ve sau,va dieu nay nua,5k usd chi bang 2 thang ruoi luong cua nguoi lao dong binh thuong thoi.Ban em moi mua chiec SAMSUNG sm3 doi 2005 chi chua den 4k ,chat luong con rat ngon.thay ma them cac bac ah.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/10/10
188
25
28

amateurdriver nói:
@Knine: Vâng hiện giời em đang khổ bác ạ, em đang trên con đường cố gắng thoát khỏi cái sự khổ ấy.
Bac duoc vay la hon nhieu nguoi lam roi do(trong do co em:confused:)vui di bac,chuc mung bac toai nguyen voi y thich cua minh,em gio van dang mo ve Matis day ne bac akakakak