Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/11/05
10
0
1
www.otosaigon.com
RE: Escalade, chiếc thứ 2 ở SG tại Salon Hoàng Trọng

Dòng xe Cadilac đời mới từ 2006 trở đi hình như toàn để đồng hồ bằng mph không thì phải ? Nhập về VN làm sao mà đi ? [8|]

Hạng B1
20/8/06
57
0
0
Tp.HCM

Có sao mà ko đi đc [&:]? Cùng lắm thì chạy lên tới 60 mph là biết bao nhiêu rồi :D.

Nhân tiện cho em hỏi giá con này với Hummer ở VN lên đến bao nhiêu lận [&:]? Để có gì còn tích cóp tiền bạc, cầm nhà bán đất mà mua. Sao số khổ thế nhỉ? Phải mà được như mấy thằng phá gia chi tử :(.

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: Hai Au

Dòng xe Cadilac đời mới từ 2006 trở đi hình như toàn để đồng hồ bằng mph không thì phải ? Nhập về VN làm sao mà đi ? [8|]

Bác quá lo, hết lo tốn xăng rồi lại tới chuyện nhỏ này . Chuyện đáng lo đây là có tiền mà mua không ? Bên này thì chiếc này đã 60-65K rồi .

Hạng C

Nhân tiện cho em hỏi giá con này với Hummer ở VN lên đến bao nhiêu lận ? Để có gì còn tích cóp tiền bạc, cầm nhà bán đất mà mua. Sao số khổ thế nhỉ? Phải mà được như mấy thằng phá gia chi tử .
bác cứ có khoảng 200,000 là OK mà còn tùy H1 , H2 , H3 nữa chứ mà mấy em H2 ở HN khoảng 180,000 đó bác
lần trước có bác nào post ảnh lô xe 4 em có em Cadilac Escalade không biết phải em này không nữa

Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53

@doanhnhi: Đúng rồi, nó đó...có hàng nữa rồi kìa

Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN

@ HaiAu: Xin bác cái, năm hết tết đến nơi rùi giận quá mất khôn.
Em cứ ước tình tạm 1mph = 1.6 kph thôi. Nếu các bác thích thì các bác vẽ vạch ngướng lên đồng hồ ấy. Nhìn thấy biết liền.

Hạng D
16/10/06
1.548
10.237
113
sites.google.com

Chiếc Hummer biển 29 mà bác thấy trong sài gòn là chiếc H2 của Mai Linh Corp đấy bác àh.

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: Hai Au

Mịa lái xe không biết tốc độ bao nhiêu , đợi khi cảnh sát thổi thì móc máy tính ra đổi đơn vị để đôi co với cảnh sát chắc ? [&:]

Nào là đua đòi đầu tư rada ra điếc này nọ , cốt sợ cảnh sát bắn tốc độ , giờ lái xe không biết mình ở tốc độ nào ..... vậy thì lái xe làm cái gì ? định giết người à ???

Tưởng có tiền đi xe đẹp là ngon lắm sao , trong khi trong đầu không có một chút ý thức gì về luật lệ giao thông [&:] Vậy thì có khác nào ..... một con "bò" ngồi trên một chiếc oto (mặc dầu "bò" thì đeo vàng đầy người nhưng bộ óc thì vẫn là óc "bò" mà thôi [&:])

Tôi không hiều sao có một số loại xe đàng hoàng , đạt tiêu chuẩn và thích hợp với điều kiện khí hậu cũng như luật lệ giao thông ở VN thì chính phủ cấm không cho nhập , còn những chiếc xe xa xỉ như thế này , lại không tương thích với luật lệ ở nhà .... thì cứ dửng dưng được phép nhập ? Vậy thì họ tính tới tính lui , cấm này cấm nọ để rồi vì mục đích gì ?

Bác ơi là bác , đây là 4R để anh em yêu xe vào đây để trao đổi ý kiến chớ đâu phải là chợ bán "Bò" đâu mà bác giận bác chửi lung tung .

Tôi thì lại khác , tôi quan nghên chính phủ nhập về những chiếc này để cho thế giới biết là nước ta củng tân tiến và cũng có thể "afford" những chiếc xe sang như vầy . Xe thường và thích hợp cho kinh tế thì đầy rẫy ở SG rồi nhập thêm nhiều về thì đường đâu mà chạy phải kô các bác ?

Còn bác nào có nhu cầu mua chiếc này mà sợ kô biết mình chạy bao nhanh thì đừng lo . Hảng Cadillac sẻ gởi tặng một máy tính điện tử . Giởn thôi chứ , ở giữa xe có 4 nút nằm hàng dọc , nút thứ nhì là nút chuyển từ MPH đến KPH. Vui lòng chưa bác Hai Au ? Thôi đừng giận nửa mà .

Hạng B1
29/11/06
57
17
8
37
Sài Gòn

woa,xe quá đẹp luôn.Cho em hỏi cái nha anh OtoSaiGon hình như anh làm ở Công Ty Hoàng Trọng hả?hình nào em cũng thấy anh chụp ở trong đó ko ah,vậy tiện tay anh pụp hết toàn bộ cái salon đó từ trong ra ngoài cho anh em chiêm ngưỡng tí đi nha.Thanks anh:)

Status
Không mở trả lời sau này.