Hạng B2
29/10/15
201
115
43
40
Bác có vào Western Ford kiểm tra thì chịu khó xuống tận chổ kiểm tra mấy bác thợ ở đó làm luôn nhé bác . Đừng để em nó nằm ờ đó với mấy bác thợ , sửa một món là hỏng một món đo bác à . Em sợ Western Ford lắm rồi ...
Hic gio bac biet gara nao uy tin ko ah

Hạng D
23/10/15
2.797
4.816
113
TPHCM
Hic gio bac biet gara nao uy tin ko ah
Hiện tại em cũng như bác đây . ko biết chổ nào uy tín hết . sáng nay em dt hỏi bác Khoi Bến Thành Ford thì bác bảo là đang đi cấp cứu ở bệnh viện , bác bảo Alo bác lại sau . Tức quá tự làm ở nhà luôn , xe em bị cái cảm biến oxy thôi bác em củng thử là thành công , nhưng ko biết được bao lâu bị lại . nếu có bị lại em nhờ bác Khôi BT Ford thử luôn . em nghe nói BT ford làm ok lắm

• Like
Reactions: smithnguyen
Hạng B2
29/10/15
201
115
43
40
Hiện tại em cũng như bác đây . ko biết chổ nào uy tín hết . sáng nay em dt hỏi bác Khoi Bến Thành Ford thì bác bảo là đang đi cấp cứu ở bệnh viện , bác bảo Alo bác lại sau . Tức quá tự làm ở nhà luôn , xe em bị cái cảm biến oxy thôi bác em củng thử là thành công , nhưng ko biết được bao lâu bị lại . nếu có bị lại em nhờ bác Khôi BT Ford thử luôn . em nghe nói BT ford làm ok lắm
BT ford ben Truong Trinh ha bac? Xa qua nhi. Phai chi western ford lam an ngon lanh thi tot ko, nha e gan ben. Ma thay day curoa de ko bac? E tu mua ve thay xem sao. Thay gara ben kia bao gia 400k re qua ko dam thay. ( dung dt nen ko co font tieng viet, may bac thong cam)

Hạng D
23/10/15
2.797
4.816
113
TPHCM
BT ford ben Truong Trinh ha bac? Xa qua nhi. Phai chi western ford lam an ngon lanh thi tot ko, nha e gan ben. Ma thay day curoa de ko bac? E tu mua ve thay xem sao. Thay gara ben kia bao gia 400k re qua ko dam thay. ( dung dt nen ko co font tieng viet, may bac thong cam)
Bên Trường Trinh đó bác . Em nge nói bên đây tốt mà ko biết như nào

• Like
Quan trong bác thay dây cuaroa nào, nếu cuaroa cam thì cứ vào hãng thay cho lành còn cuaroa kia bác thay ở gara Hoàng Huy gần chỗ bác cũng ok, nhiều bác đi Ford giống bác làm dàn gầm và sửa ở đó nhiều lắm, giá cả lại rất hạt dẻ nữa.

• Like
Hạng B2
29/10/15
201
115
43
40
Quan trong bác thay dây cuaroa nào, nếu cuaroa cam thì cứ vào hãng thay cho lành còn cuaroa kia bác thay ở gara Hoàng Huy gần chỗ bác cũng ok, nhiều bác đi Ford giống bác làm dàn gầm và sửa ở đó nhiều lắm, giá cả lại rất hạt dẻ nữa.
day cuaroa cam bác ơi. dây kéo tổng đó. e ko rành kt chỉ biết vậy thôi ạ. giờ vào hãng thì nghe nói tùm lum nen phân vân. forl làm dịch vụ có vẻ ko tốt bằng hãng khác bác nhỉ.

Hạng D
23/10/15
2.797
4.816
113
TPHCM
Dây cuaroa cam bác vào hãng thay hoặc gọi điện số này 0907503577 (Huy) nói thay dây cuaroa cam hàng chính hãng nhé, em nghĩ là có với lại bên đồng chí đó cũng là thành viên uy tín của OX nên yên tâm.
Bác cho em hỏi gara Hoàng Huy ở đâu vậy bác