Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
RE: Euro Auto sẽ trình làng mẫu BMW X6 trong quí 2 năm nay

Em thấy X6 như 3series qua "photoshop" kéo cao lên

Hạng D
29/10/07
2.005
9.403
113
HCM
www.bsdinsight.com

he he, nhưng có một em mang về mà cưỡi thì em cho là tuyệt nhất rồi - ừa, mà thật, em cũng không thấy em này duyên dáng chỗ nào cả - chắc là phải thất thật ở ngoài mới thấy được em đẹp thế nào

Hạng B2
11/6/07
106
0
0

bác lơ ơi co dòng 4.8 ko bác

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

X6 mà vuốt cái đuôi cabô phía sau cao lên thì lại giống X5. Nhìn ngang cứ như con cá Nemo:D. Mà nhìn lâu chắc cũng quen, giống hồi xư nhìn Vespa LX thấy nó cụt cụt không đẹp so với ET8, vậy mà bây h nhìn quen lại thấy nó sành điệu.
Nói chung là em mong chờ chiếc CS sắp ra hơn.

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: Golf_GT1

Hi hi, hi vọng em là người đầu tiên cưỡi em nó.
Em đã đặt cọc đại lý Euro Auto ngay tại Pasteur - Võ Thị Sáu.
Đặt cọc lần đầu tiên 27K.
Đặt thêm 66% còn lại khoảng 100K 30 ngày trước ngày dự kiến nhận xe.
Phần còn lại là 50K sẽ được chuyển cho đại lý khi nhận xe.
Tổng cộng là 177K cho phiên bản xDrive 3.5i
Dự kiến ngày nhận xe vào tuần thứ4 của tháng 4 ( Từ 21 đến 27 )
THeo bác Q... thì đợt đầu tiên sẽ về 6 em bao gồm 2 em đen, 3 em bạc và 1 em xanh rêu. Đợt thứ 2 sẽ tùy vào số lượng đặt hàng của khách và về sau khoảng 2 tuần so với đợt đầu tiên

Vậy thiệt chúc mừng pác sắp đón dâu X6 nhé !!! khi nào pác nhận được xe : việc đầu tiên là ..... chụp 1 serie hình (nếu pác k có năng khiếu chụp ảnh thì pác phone cho pác chủ bút "ôtôsaigon" đến chụp và dán tem luôn!) cô dâu mới up lẹ lẹ lên "rum" cho anh em nghía nhe pác.
By the way, các bác đừng nên chê em X6 nữa vì sắp có thành viên of OS sỡ hữu X6 rồi, chê hoài mất đoàn kết anh em ... đâm ra không hay :) . Chúc anh em cuối tuần vui vẻ sắm Tết :):):):):)

N3L
Hạng B2
24/1/06
100
0
0

Nhìn cái lưng em Bi mà cứ liên tưởng đến em Porsche! :D Em không ghiền chút nào! Chắc do óc thẩm mỹ của mình có hạn! :D