Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/6/11
44
1
0
Đất Xanh là chuyên gia bơm thổi mà, em bi DX quảnh cáo dinh mấy mảnh đất ở Mỹ Phước giá cao, cứ hy vọng nó lên thôi chứ biết làm gì dù sao cũng có giấy tờ

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Cầu cho thăng ĐX này tiêu đời cho rồi. Tối ngày quăng tờ rơi vô nhà em.

Hạng B1
12/5/11
79
0
0
48
Mấy ngày nay Tường Phong tự qc cty và dự án, tự bán luôn, rao giá từ 2,6tr. Giới thiệu hoành tráng trên ½ trang báo…..hehe…mại dzô …mại dzô….

nvquangcm nói:
Từ đầu năm tới giờ giá tăng liên tục, từ 2.2tr/m2 đến 3.2tr/m2 rồi
, mở bán hàng tháng mới ghê chứ...
Hai vợ chồng anh L, chi L mình làm ăn có lý trong thời buổi này quá!!!

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
Anh Tường này chưa so với được anh Quang ngoài Củ Chi đâu? Xui cái em dính cả 2 thằng...hix

Hạng B1
12/5/11
79
0
0
48
Hà Quang bác mua của “Tập Đoàn Đại Việt” đó phải k? Năm đó bán dự án này Đại Việt gom 1 mớ cũng khá…. Bác ráng chờ thêm 1 thời gian tương đối dài, để xong đươc pháp lý ổn thỏa rồi tính tiếp nhé!
nvquangcm nói:
Anh Tường này chưa so với được anh Quang ngoài Củ Chi đâu? Xui cái em dính cả 2 thằng...hix

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
" Tập Đoàn Đại Việt " nghe tên lạ quá bác .... Họ làm gì và ở đâu vậy ?

Hạng D
14/11/08
1.908
561
113
Biên Hoà
Chắc cũng tập đoàn giống DX bác ơi, em cũng nghe DX kêu to trong thời buổi thị trường ảm đạm, nhưng nhìn kỹ chắc cũng chỉ sản xuất ...bom thôi.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
chenyuyuan nói:
Hà Quang bác mua của “Tập Đoàn Đại Việt” đó phải k? Năm đó bán dự án này Đại Việt gom 1 mớ cũng khá…. Bác ráng chờ thêm 1 thời gian tương đối dài, để xong đươc pháp lý ổn thỏa rồi tính tiếp nhé!
nvquangcm nói:

Everluck Tường Phong em mua lúc cực sốt 2007, từ đó tới nay nó ầu ơ dí dầu....nên ko lạ khi đọc bài này của bác chủ thớt, lúc trước em cũng vô UBND huyện hỏi chuyện rồi quậy anh T chị L tùm lum hết nên được vi vu vụ đóng tiền, khi nào giao nền mới đóng hết...
Còn Củ Chi em ký trực tiếp với HTX HQ, đâu từ năm 2005 làm xã viên gốc - giá 120k/m2 chứ ko phải qua tập đoàn Đại Việt như bác nói, đã đợi 6 năm rồi nên bây giờ đợi tiếp ko sao đâu. Nhưng bác nào nhã ý nhập lô đủ 3000m2 em sẵn sàng để lại bằng 1/2 giá thị trường cũng lời to rồi ..hix...

• Like
Reactions: lathuykhanh
Hạng C
1/4/06
863
95
43
Em cũng dính chưởng anh Tường Phong này trong DA Everluck Plaza ( hồi đầu là căn hộ Tường Minh ) bà mịa nó , cũng chửi nhau um tùm nó mới hứa trả tiền và lãi ( nói là 1,5% /tháng) lúc sau thì lại nỉ nôi em là nhựng lại suất mua căn hộ bên Bình Dương ( ngã tư Bình Phước ) hay là đất nền Long An, em éo chịu cứ nhất quyết đòi tiền và lãi, lúc đó nó mới lôi cái lãi suất liên ngân hàng ra trả lãi cho mình chứ éo như 1,5%/tháng như đã hứa. Thôi thì cũng mừng là nó còn trả tiền chứ không thì em cũng ôm đầu máu sau khi vô OS đọc bài của bác chủ á. Giờ em khôn ra mua cái gì là nó phải có ngay rồi và có đòi tiền thì phải ghi rõ ràng là hoàn tất tiền lời là bao nhiêu - rõ ràng trong giấy trắng á, chứ éo tin hợp đồng cái bọn nó ghi cả

Status
Không mở trả lời sau này.