Hạng B2
4/3/12
141
1
16
42
bác mua 1 cái logo xịn nó= gấp ------------------------------lần cái xế của bác ấy rồi
redangelmth nói:
khả thi đó bác, làm cái cho anh em chiêm ngưỡng, nó mua logo ferrari xịn nha :D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ
vinhvit nói:
Gấu không đồng ý => không cấp ngân sách : vậy phải lập quỹ đen, ca này khó a nha!
May có bác Wit ló mặt ở đây tư vấn giùm em luôn: Nếu nhái theo ferrari ( ngoại thất ) , nội thất giữ nguyên chỉ bọc lại da theo tông màu cũ, máy cũng không vấn đề gì nhiều thì tổng vệ sinh dự án khoảng bi nhiêu? Còn nếu fancao quá chắc lại quay về cái máng lợn bên sông thôi ợ!
Lời khuyên của bác sĩ là: ....???
Các bác tư vấn và góp ý giùm em.
Thanks!
theo ý bác là nội thất dọn sơ sơ, máy móc ktra thôi thì coi như chỉ có dàn ngoài là cần lên Fer, bỏ qua bộ mâm (tính sau) thì làm cản trước, cản sau, nắp capo, ốp hông, 2 cửa lên vậy thì chỉ chưa tới 30tr đâu bác.

Hạng B2
18/9/07
364
7
28
Máy và nội thất thì không tính, chỉ dàn ngoài thôi bác ạ!
Em nó đang hạ máy để dọn riêng. Toàn bộ body vẫn đang chờ Design cụ thể.
Từ hôm rủ ông bạn Bác Sĩ hịn xuống xưởng của Bâc Lemin thăm em nó. Về bị phản đối dữ dội và tới tai của Gấu mẹ - Hào hứng gửi em nó từ HN vào, bao nhiêu thời gian...gúc gồ - Tự dưng tụt hết cả hứng.

Hạng B2
18/9/07
364
7
28
Kính thưa các bác, sau nhiều ngày đẽo cày giữa đường và âm mưu lập quỹ đen không thành em đã có quyêt định: Đưa em nó về nguyên bản!
Em sẽ trình diện em nó sau khi xong cái dự án còi này ạ!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
vì hạnh phúc của con em chúng ta bác nên lùi bước vào lúc này cho bà cả vui đi.....quân tử độ xe 10 năm sau vẫn chưa muộn.....hi....hi