Hội ông nội
28/1/13
4.247
18.768
113
Bình Tân
Sáng nay em mới nhận được Bản Dự Toán Công Trình xây cầu ở Đầm Dơi do đại diện chính quyền địa phương gởi lên.
So với kinh phí dự trù mà bác Tuấn Râu đã làm việc trực tiếp thì con số lần này vượt quá khả năng của FFC.
Em sẽ làm việc lại với chính quyền địa phương xã Tân Trung huyện Đầm Dơi. Nếu không khả thì thì có thể chúng ta sẽ đổi địa điểm xây dựng cầu qua địa phương khác.

View attachment 244294
Bữa nào lại đi khảo sát tiếp thôi.

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Em đang chờ phía địa phương gởi bản thiết kế xây dựng cầu và dự trù kinh phí lên sẽ post luôn nha các bác!
Khi nào quyên góp nhờ ronglua PM giùm chị nha, dạo này ít vô mạng được. Tới đó chị chuyển tiền ọp Tất niên luôn nha, khỏi mất công lắt nhắt.
Cám ơn trước nhé!

Hạng B1
11/1/15
87
28
8
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Sáng nay em mới nhận được Bản Dự Toán Công Trình xây cầu ở Đầm Dơi do đại diện chính quyền địa phương gởi lên.
So với kinh phí dự trù mà bác Tuấn Râu đã làm việc trực tiếp thì con số lần này vượt quá khả năng của FFC.
Em sẽ làm việc lại với chính quyền địa phương xã Tân Trung huyện Đầm Dơi. Nếu không khả thì thì có thể chúng ta sẽ đổi địa điểm xây dựng cầu qua địa phương khác.

View attachment 244294
Đây chỉ là bảng tổng hợp thôi còn bảng dự toán chi tiết họ k gửi hả bác?

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Nhà em xây cái cầu bê tông qua con kênh trước nhà, xe hơi chạy vù vù, hết có hơn một trăm thôi các bác. Ai đi qua đường Lý Nhơn, Cần giờ rồi chắc biết con kênh đó. Không biêt cây cầu hội mình muốn xây dài bao nhiêu m ạ?

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Nhà em xây cái cầu bê tông qua con kênh trước nhà, xe hơi chạy vù vù, hết có hơn một trăm thôi các bác. Ai đi qua đường Lý Nhơn, Cần giờ rồi chắc biết con kênh đó. Không biêt cây cầu hội mình muốn xây dài bao nhiêu m ạ?
Khoảng tầm dưới 30m đó mợ.