Đánh Giá Xe Fiat albe

Hạng D
22/4/15
1.035
1.128
113
43
Quận 12, TPHCM
Vậy xe khoảng 100k bồi thêm khoảng 30k như bác nữa là ok à? Sao có nhiều e fi ác trên chợ tốt bán rẻ vậy bác?
Em cũng không rành, những cũng có thể đã độ chế nhiều, xe em hồi đó lấy đúng 100, về em làm bố nồi, thay dây cao áp, thay bình nước phụ, bình trợ lực, bọc ghế, thay bình, lọc xăng linh tinh nói chung thay khá nhiều thứ linh tinh, máy còn ngon nên chưa đụng

chúc bác nhanh cưới được vợ 2 nhé

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Em cũng không rành, những cũng có thể đã độ chế nhiều, xe em hồi đó lấy đúng 100, về em làm bố nồi, thay dây cao áp, thay bình nước phụ, bình trợ lực, bọc ghế, thay bình, lọc xăng linh tinh nói chung thay khá nhiều thứ linh tinh, máy còn ngon nên chưa đụng

chúc bác nhanh cưới được vợ 2 nhé
Công nhận bác cũng thay nhiều thứ linh tinh nhỉ.
Em lấy xe cũng làm linh tinh đủ thứ,ngốn của em cũng 40 củ hơn rồi. Em có cái tính xấu là cái gì không ưng ý thì làm cho đến lúc ưng ý thì thôi, dự là phải tốn thêm lúa nữa để bọc ghế da,làm linh tinh nữa.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Công nhận bác cũng thay nhiều thứ linh tinh nhỉ.
Em lấy xe cũng làm linh tinh đủ thứ,ngốn của em cũng 40 củ hơn rồi. Em có cái tính xấu là cái gì không ưng ý thì làm cho đến lúc ưng ý thì thôi, dự là phải tốn thêm lúa nữa để bọc ghế da,làm linh tinh nữa.
Chơi tới luôn bác,mưa sắp rơi rồi!:D

Hạng B2
9/8/12
339
144
43
Thủ Đức
Bác qua Tám May nệm bên ADV hay hỏi bác maisau coi có dchi nao khac k vì bác í vừa phục hồi da ghế albea. Còn cách âm tham khảo Thanhbinhauto xem ạ.
Chổ bác Tám ok đó bác.
Nhưng để ý mấy chú thợ tháo ghế hơi bạo lực mà đồ nhựa Fiat hơn thì giòn. Hôm trước em bọc simili mấy chú ấy làm bể miếng ốp bên phải ghế tài.
Khi làm dẫn bác Tám ra xem hiện trạng trước và quy định bể cái nào trừ tiền cái đó. Bác ấy lên tiếng mấy chú thợ chắc làm cẩn thận hơn.