Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53
Về đến SG nhưng dư âm buổi họp mặt vẫn còn vương vấn quá...
Hẹn gặp lại các anh em Đà nẵng 1 ngày gần đây nhé.
Tối hôm ấy khi chỉ còn 3 anh em lang thang trên bờ sông Hàn tìm quán cafe...Em 'séng téc' ngẫu hứng 1 tấm và dành tặng các anh em Đà nẵng nghen!!!

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn
Ôi con sông quê của đaingu và bà cả nhà em.đẹp qua ..nhưng em chưa một lần về quê vợ.
Vẫn đây....Vẩn đây con sông hàn.............

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
Tối đó e đi với bác Daingu và bacdau đến tăng 2 rồi về còn 2 bác ấy tiếp tục các tăng tiếp theo thì e không biết được

Hạng B2
11/11/09
261
16.751
93
qwerty1 nói:
Tối đó e đi với bác Daingu và bacdau đến tăng 2 rồi về còn 2 bác ấy tiếp tục các tăng tiếp theo thì e không biết được
- Có Ai đánh đập gì mà Bác phải khai , mà  Bác khai thế thì có chết Em không cơ chứ .!
.
- Em thề ... là tinh thần đêm đó rất chi là Văn Hoá . Thấm đượm tính Nhân Văn và Nghệ Thuật cao , Không gian tràn ngập niềm yêu thương giữa  đồng loại ......vân vân và vân vân .....

Hạng B2
11/11/09
261
16.751
93
DAI NGU nói:
Về đến SG nhưng dư âm buổi họp mặt vẫn còn vương vấn quá...
Hẹn gặp lại các anh em Đà nẵng 1 ngày gần đây nhé.
Tối hôm ấy khi chỉ còn 3 anh em lang thang trên bờ sông Hàn tìm quán cafe...Em 'séng téc' ngẫu hứng 1 tấm và dành tặng các anh em Đà nẵng nghen!!!
- Em nể Bác Đại thật . Tình hình là Đà Nẵng đêm đó rất lạnh ,gió lớn kèm sương mù . Bác Đại có than rằng " Cảnh tuy đẹp nhưng rất buồn ,như người Đà Nẵng.. " . Mấy Bác khác nhao nhao phản đối , y/c Bác Đại phải làm sao nổi bật được tính cách Buồn nhưng vẫn Lạc Quan của con người bãn xứ chúng Em . Và kết quả thì các Bác thấy rồi đấy .
. Nể Bá thật ....

Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây
Đúng là em cũng thấy rồi . Sáng gì mà sáng thế???, tối gì mà tối thế??? Đúng người Đà nẵng lạc quan giống vụ gì trên sông ....... mà ngày mai cô sẽ từ trong ra ngoài ..... hè hè .

Hạng C
17/4/05
735
5
18
lamnguyen_ttt nói:
rồi,kì này em cặp nách sách vở theo bác Daingu học "hiếp ảnh" thôi hehe...
Cặp thêm chai rượu làm lễ "bái sư" luôn nghe bác. Có anh em FiFC chứng kiến nữa hén.