Đánh Giá Xe Fiat đẳng cấp

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
em có 1 nick thôi. chi mà nhiều nick bác, nhiều thì giải quyết đc chi, chơi FIAT được mây năm rồi, có mần chi to tát đâu mà nhiều nick, đang đi con Si cùi bắp ấy mà, cũng đang định bán mà có người trả 75 bực để đi luôn, đến khi nó tả tơi thì đi không nổi thì cho ra vựa ve chai, xe bèo nheo lắm không đẹp như Hoa hậu của FiaterMientay đâu, mà xe cụ này đẹp thiệt, đẹp như mới xuất xưởng đó, trong xe có monitor cảm biến de, có matxa, có ghế chỉnh điện, gương chỉnh điện, có loa sup, có camera hành trình, có máy ghi âm, có cảm biến nhiệt độ trong và ngoài xe...... XE ĐẸP QUÁ
Thôi, thôi và thôi bác ah. bác chẳng cần phân trần, phân truồng với phân cục. Xe e k trang bị nhiều thứ như bác nói đâu. Mà e hỏi thật bác, bác có điên không? khi thì bịa chuyện nói xấu xe e, giờ lại khen lấy khen để. Hay kiếm được mối nào rồi định bắt mối với e kiếm vài đồng?

• Like
Reactions: Zenoah and maisau
Hạng B1
1/5/15
74
50
18
53
còn trong tháng 3, chúc cụ FiaterMientay 08/03 vui vẻ nhé - cụ là woman.
nói lại: cụ khù khờ quá, muốn nổi tiếng phải tạo scandal, phải như vậy mới thu hút sự chú ý khi đó xe cụ mới nổi tiếng, mới hotgirl.
quên xe cụ còn có option nhận biết tài xế ngủ gật, và nhận biết nồng độ cồn, vượt quá là off engine .... hee xe cụ very modern

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/3/13
133
34
28
Fiat Siena làm gì có mấy cái option đó, lắp thêm à? lắp thêm như thế nào và giá cả ra sao up lên cho hội Fiat biết với?

• Like
Reactions: Zenoah
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Mỉa mai nhau làm gì, em mua xe 115, sơn lại, sửa sang, thêm đồ chơi cũng gần 30. Bán lại 135. Và dưới em có siena 1.3 85 chai ( đã bán), 100 sắp bán, 145 mai giao luôn, và còn 1 chiếc 1.6 nghe đâu bác ấy nói phải hơn 180 mới cho đi....đấy, xe cũ thì giá nào cũng có ah.

• Like
Reactions: FIATYTALY
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
nói lại: cụ khù khờ quá, muốn nổi tiếng phải tạo scandal, phải như vậy mới thu hút sự chú ý khi đó xe cụ mới nổi tiếng, mới hotgirl.
quên xe cụ còn có option nhận biết tài xế ngủ gật, và nhận biết nồng độ cồn,
quên xe cụ còn có option nhận biết tài xế ngủ gật, và nhận biết nồng độ cồn, vượt quá là off engine .... hee xe cụ very modern
Thôi đi bác xe tôi làm j có trang bị mấy thứ đó?!tôi nghĩ bác nên đi khám chuyên khoa thần kinh lại thì tốt cho gia đình bác hơn. Tôi đoán chắc chắn rằng bác đang mắc chứng F20 hoặc F21 (tâm t phân liệt hoang tưởng). Tôi nói rất thật,mong bác nghiêm túc tiếp thu để thức tỉnh.

• Like
Reactions: maisau
Tập Lái
26/8/08
7
11
3
53
Dm thằng fiatytaly. sao mài mất dại quá vại.