Tập Lái
22/11/09
48
0
0
Chào các bác,
em la dân hai lúa, hôm trứoc tiện đường ghe qua OS thấy các bác bàn về xe cổ sướng tai quá nên cũng thò tai vô hóng hớt tí, em mới "lụm" được 1 em Ford hình như là Capri, mà em không biết post hình thế nào, nhờ các bác giúp em với để em post hình em nó lên cho các bác góp ý giúp em với, cám ơn các bác nhiều lắm lắm.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
nty468 nói:
Chào các bác,
em la dân hai lúa, hôm trứoc tiện đường ghe qua OS thấy các bác bàn về xe cổ sướng tai quá nên cũng thò tai vô hóng hớt tí, em mới "lụm" được 1 em Ford hình như là Capri, mà em không biết post hình thế nào, nhờ các bác giúp em với để em post hình em nó lên cho các bác góp ý giúp em với, cám ơn các bác nhiều lắm lắm.

Bác qua mục Hướng dẫn sử dụng diễn đàn rồi tìm chủ đề "cách post ảnh" sẽ có hướng dẫn cụ thể.
Thử link sau:
http://www.otosaigon.com/forum/m1122649.aspx
Chờ ảnh của bác.

Tập Lái
22/11/09
48
0
0
em quên mất, hình để trong laptop, laptop để ở công ty, mà bây giờ lại đang o nhà, xin lỗi bác để mai em post hình rõ hơn nhé.

Hạng B1
6/3/05
85
0
8
Sao em thấy nó giống giống Ford Pinto vậy bác. Em cũng có một chiếc nè :)

Tập Lái
22/11/09
48
0
0
chắc bác kctran đúng rồi, em lại lòi quả lúa ra rồi, bác up hình em yêu của bác cho em học hỏi với bác.

Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
@nty: e hơi thắc mắc về cái đầu xe của e xe pak? đời bn vậy? vì e xem vài chiếc là đèn tròn và capo thon tròn cơ. pak có chắc là chủ cũ ko can thiệp vào việc "tái" thiết kế lại ko? sory pak đừng bùn e thắc mắc nghen.

Tập Lái
22/11/09
48
0
0
@nty: e hơi thắc mắc về cái đầu xe của e xe pak? đời bn vậy? vì e xem vài chiếc là đèn tròn và capo thon tròn cơ. pak có chắc là chủ cũ ko can thiệp vào việc "tái" thiết kế lại ko? sory pak đừng bùn e thắc mắc nghen.

Bác chaugiahien chắc là đúng rồi, em co lên mạng xem thì đúng là chủ cũ đã mông má lại em nó rồi, em rầu lắm, nên đang định làm lại đèn tròn cho em nó đây, nhưng em định làm đèn tròn đôi, các bác góp ý hộ em với, merci beaucoup các bác nhiều lắm.