Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
@nty; làm đèn tròn đôi thì dể thôi mà bác... đi tìm chụp đèn sao đó cho thợ đồng độ lại thôi... xe em lúc trưóc cũng đèn vuông nhưng độ lại đèn tròn ...

sau khi đọ lại..

Tập Lái
22/11/09
48
0
0
xe của bác ducreddoor độ lại đèn tròn nhìn hoành tráng thật, chúc mừng bác, hôm nay em cũng đã mua đựơc hai cặp đèn tròn rồi, nhưng còn cặp kiếng chiếu hậu inox kiếm mãi chưa ra, bác nào có hú em với nhá, thanks các bác nhiều lắm, chúc bác ducreddoor sớm được vi vu với em nó nhé.

Tập Lái
23/5/05
18
8
3
Hà Đông - Hà Nội
Bác nty468 ơi, em muốn nhờ Bác một việc được không ạ.
Vốn là em đang làm lại 1 em Pinto giống như của Bác, nhưng hẻo cái là xe của em hiện nay không còn Cửa kính 2 cánh, không còn gioăng cửa, không còn compa kính, không còn tay quay kính
.........

Em đã lê la nhiều nơi ở HN tìm nơi có thể cắt chế kính cho em nó, nhưng họ không làm được. Riêng 15 Trần Hưng Đạo thì nhận làm kính cho em nhưng lại đòi phải có mẫu kính thì mới làm y nguyên cho 1 tấm

Bác có thể giúp em dùng kính xe bác làm mẫu và đặt được chỗ nào gần bác uốn cắt cho em cặp kính cửa của em này không Bác...trăm lần cảm ơn Bác trước.
Bác có thể cho em xin cái số ĐT thì tốt quá

Tập Lái
22/11/09
48
0
0
Bác channel ơi, số điện thoại của em là: 0903866911, em tên Long, em có thể giúp gì cho Bác thì Bác cứ bảo nhé, trong khả năng của em thì em sẽ giúp Bác hết mình, vụ cái kính cửa thì em không rành lắm, nhưng để em hỏi cho Bác nhé, nghe chủ xe cũ bảo là kính gin, để em hỏi xem có chỗ nào uốn không rồi báo bác nhé.