Hạng B2
19/4/10
150
0
0
cái mặt trước của ẻm nó độ lại bằng thủ công cũng đc bác ạ.nhìn nó cũng k cầu kì lắm.chúc bác thành công trong quá trình hậu giải phẫu

Hạng B1
2/3/11
60
0
0
capri của bác là mk1 , 1 đèn vuông , mà em thấy bác làm đèn vuông ra tròn thì đẹp hơn + nhìn cổ hơn, như chiếc capri V6 ở SG có 1 chiếc nè,nó cũng đang rao bán luôn. Em còn biết có con capri này còn zin hơn bác nhiều mà đang trồng hành, mà em nó mới đi khoảng 1 tháng nay rồi.
làm tới đâu rồi nhớ up lên đều đều cho em xem nữa nhá.

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
có bác đang dao bán e capri này bên xeco.com đấy bác ạ
[link]http://clbxeco.com/showthread.php?p=65228[/link]

Hạng B1
2/3/11
60
0
0
chiếc đó hồi đó màu đỏ , dẹp hơn bây giờ nhiều , mui của nó lót simily đó, chủ mới đã thay bộ số mới vào rồi, còn cái logo sao bị mất 1 khúc trên rồi vậy ta ? chắc chủ mới đúc lại rồi còn cái chi tiết nhỏ ở trên logo zin khó đúc nên làm ko được cho nên mới thiếu chỗ đó. chủ xe hiện tại đang rao tên là Chú Bảy, ra giá là 290tr. chiếc Capri V6 này là hàng độc đó , SG này kiếm ko ra chiếc nào V6 nữa đâu. đa số là 4 máy. mà V6 này uống xăng dữ lắm. Đi Gò Công tới lui ngốn hết 40l đó. ai mạnh tay thì mới dám hốt nha. Mà tiền nào của nấy, giá đó em thấy còn phải chăng đó. em mà đại gia là hốt ngay.

Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn
Bác yêu hầm hố rành xe này quá, bữa nào em mời bác caphe nhé.
Xe trên kêu bán lâu rồi bác, từ tháng 4 năm ngoái kêu 280 chai, o bán được mà bây giờ tăng lên 290:).
Chính vì bác chủ kêu giá đó nên mới lấy em ngựa lai nay tự dọn đó chứ. giá chỉ 1/10 hehe

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn
MK1 có 2 đời, facelift mới đèn vuông, em thì thích 2 đèn tròn hơn
Galang em gắn đèn lên sẽ gò lại bằng inox bác ạ, cũng đơn giản là nhưng thanh ngang o phức tạp lắm

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
oài giá đó sao muh cho e đấy đi ở đc các bác nhỉ,xăng thì gần 2 xị 1 lít.xe đó là xe cổ ,nhưng có phải còn nguyên bản hết đâu.