Tập Lái
30/9/14
10
3
3
43
nhinf cái viền màu đen sao ko thấy cảm tình. xe nào cũng thế.

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
có những định nghĩa không hiểu sao mà các hãng xe không đem các mẫu mới về Việt Nam...đa phần toàn về những model thường hay tồn kho những nước khác về VN bán cho đã rồi mới ra các mẫu mà các nước đã đi hơn cả năm mới thấy xuất hiện tại các hãng ở VN :-(

Tập Lái
19/11/14
22
9
3
41
không hiểu ford nghĩ sao ko đem em này về việt nam! ford edge và ford explorer quá đẹp,cảm giác lái và độ an toàn rất tốt!mà ko biết chính sách kinh doanh của ford theo mình thấy là quá tệ (xin nhấn mạnh là quá tệ!) là 1 người hâm mộ xe mỹ đặc biệt là ford mình thấy cái cách bán hàng của ford rất kì cục,sản phẩm tốt như thế thì ko đem về cho dân chúng xài,lúc nào cũng sợ bán hổng được(chưa nhập mà lấy gì đòi bán được).lúc trước cũng nghe phong phanh ford sài gòn nhập 2,3 e này và ford edge,flex.có mem nào biết tại sai gon có salon hay saigon ford nhập theo yêu cầu mấy em này dùm ko?có chế độ bảo hành tại ford saigon ko?rất cảm ơn...
***dân việt khổ thiệt!xe tốt thì hổng được xài :3dmong:

****gửi thêm anh gì ở trên,ford mà còn ko nhập về thì lấy gì hãng GMC dám đặt chân đến việt nam dù gmc yukon là sản phẩm đỉnh của họ...(điệp khúc:"đem về sợ bán không được") móa!cho e phắc du zô cái điệp khúc đó :3duongbia:
Ford là một hãng xe toàn cầu, riêng mỗi thị trường đều có chiến lược kinh doanh và nghiên cứu thị trường riêng. Cty người ta mở ra là để kinh doanh thu lợi nhuận. Nếu sản phẩm đó thu được lợi nhuận và phù hợp với thị trường thì chắc chắn họ đã tiến hành rồi Bác ạ. Nhập xe là cả một quá trình và số lượng lớn, phải đảm bảo là xe sẽ bán được. Chứ không phải muốn nhập vài chiếc về bán là nhập Bác nhé. Đừng có Phắc khi chưa tìm hiểu kỉ.

• Like
Reactions: mec_gl450
Tập Lái
6/11/14
20
12
3
48
Ford là một hãng xe toàn cầu, riêng mỗi thị trường đều có chiến lược kinh doanh và nghiên cứu thị trường riêng. Cty người ta mở ra là để kinh doanh thu lợi nhuận. Nếu sản phẩm đó thu được lợi nhuận và phù hợp với thị trường thì chắc chắn họ đã tiến hành rồi Bác ạ. Nhập xe là cả một quá trình và số lượng lớn, phải đảm bảo là xe sẽ bán được. Chứ không phải muốn nhập vài chiếc về bán là nhập Bác nhé. Đừng có Phắc khi chưa tìm hiểu kỉ.
nhập về 100 chiếc thôi. Bán hết thì nhập tiếp. Bán k hết thì tái xuất

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
nhập về 100 chiếc thôi. Bán hết thì nhập tiếp. Bán k hết thì tái xuất

Để thằng sở tại xuất khẩu nó oánh cho sùi bọt mép.

Nhập xe không dễ đâu các bác, cần có lộ trình và sản lượng, 100 xe như bác nói trên éo bằng 1 tuần bán gắng của bên nó.

Hê hê :3danbanh: