Hạng B1
24/12/14
81
14
8
33
Em mới cầm lái em này. Thực sự là chưa có kinh nghiệm lái nhiều, chỉ tìm hiểu về review và thông số kĩ thuật thấy em này ổn thôi.
Có bác nào đã lái xe này thì chia sẻ cùng em nhé.
Em xin chân thành cảm ơn.

Tập Lái
2/6/15
26
10
3
cũng mê em này, phải tội thích số sàn, mà dòng Trend số sàn lại ko đủ option như Titan, haizzz
lăn tăn quá đi

• Like
Reactions: kukuone
Hạng C
24/12/14
515
101
43
cũng mê em này, phải tội thích số sàn, mà dòng Trend số sàn lại ko đủ option như Titan, haizzz
lăn tăn quá đi
thông số ổn bác ạ. Em cũng chưa dùng nhưng thấy review trên các trang khác ổn đó

Hạng B1
24/12/14
81
14
8
33
lăn tăn quá đi
em thì không có vấn đề gì về số sàn cả, nhưng em nghe bảo thường thì Ford không bền.
Em cũng chỉ biết chút ít về thông số thôi, chứ không nhiều kinh nghiệm về xe cộ :D

Tập Lái
2/6/15
26
10
3
Em lại không thích màu xanh cụ ạ :)))))
em thì lại thích màu xanh , nhưng cái xanh của em này hơi chói, ko hợp tính em, dc cái màu xanh dịu tý như con moning thì hay, mà số sàn và option đủ bộ của titan là em múc ngay ko lăn tăn

Hạng B1
26/12/14
88
16
8
38
Nên mua bác ạ. SUV thì không con nào có giá đấy đâu. Nếu bác phải chạy cả ngoại thị thì vẫn ổn.

Hạng B1
26/12/14
88
16
8
38
em thì lại thích màu xanh , nhưng cái xanh của em này hơi chói, ko hợp tính em, dc cái màu xanh dịu tý như con moning thì hay, mà số sàn và option đủ bộ của titan là em múc ngay ko lăn tăn
Xanh của EcoSport hơi nhạt mà cụ. Nó không phải màu xanh đại trà như các xe khác :))

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
- em cũnng rất thich em này . Nhưng xe đi ồn quá , đành rằng suv thì phải ồn nhưng độ ồn của em nó em không chịu nổi.