Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
Thèng này thớt nào cũng tập lái, bơi vào và giở giọng anh cả hết Bác à, còn nói chuyện thì kém văn hóa, barks lung tung, chắc gương mặt sáng sủa, tối sủa, gặp người lạ là sủa.
Căng vậy

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
bác chủ có nâng cấp ánh sáng cho em nó chưa vậy
Đèn dzin D3S luôn nên e ko có nâng thêm chi nữa! Bản thân nó cũng có auto cân bằng luôn nữa, tháo ra thay bi có màn trập pha-cos lại sợ ảnh hưởng mớ điện đóm kia!

Hạng F
13/9/07
7.049
48.375
113
Đèn dzin D3S luôn nên e ko có nâng thêm chi nữa! Bản thân nó cũng có auto cân bằng luôn nữa, tháo ra thay bi có màn trập pha-cos lại sợ ảnh hưởng mớ điện đóm kia!
Các a thợ đèn ko khoái điều này

• Like
Reactions: porche911gt3
Tập Lái
16/9/17
13
5
3
45
Hi các bác, như đã hứa em xin khoe v2 của em cùng những thứ em đã làm trên chiếc xe này.

Sáng thứ 7 em đi xét xe. Lấy biển số và đăng kiểm trong nửa buổi sáng.
Ford Everest 2016 nhà em

Giá mà là 09 thì thích hơn :D
Ford Everest 2016 nhà em

Cảm giác được lột tem thật khó tả :D
Ford Everest 2016 nhà em

Ford Everest 2016 nhà em

Ford Everest 2016 nhà em

Lấy xe về, chạy về nhà cúng. Do là vào ngày thứ 7 cuối tuần nên cty nghỉ hết, lái xe ra như ăn trộm hòng trốn bảo vệ :D
Ford Everest 2016 nhà em

Cúng ở nhà chưa đã, mang xe lên chùa cúng tiếp. Hihihihi :D
Ford Everest 2016 nhà em

Qua sáng CN em đi phá xe.
Các mục em đã làm:
+ Gắn Ford Interface/GPS Vietmap bên Saigon Car Audio. Interface này tích hợp bộ giải mã audio/video nên có thể phát được hầu hết các định dạng nhạc bây giờ. Tiện đây cũng nói cho các bác biết luôn là nó nhận dạng được các loại thẻ nhớ/ ổ cứng di động. Em thử cắm 1 ổ 750GB vào nhận dạng trong vòng 1 nút nhạc. Thích hợp cho các bác chép film ảnh, nhạc.
Ford Everest 2016 nhà em

Ford Everest 2016 nhà em

+ Âm thanh. Do bên Saigon Car Audio làm nửa buổi sáng CN, mà địa chỉ xa quá nên sáng thứ 2 em vứt xe qua bác Vũ, Amthanhxehoi. Làm mất 2 ngày. Em kết nhất cặp ampli K4/K600 phối bộ dàn loa Infinity. Sở thích của em là nghe Vocal/Jazz nên thương hiệu này có vẻ đúng gu :D. Phần sub em chưa thực sự hài lòng, do nhỏ quá. Để từ từ nghiên cứu tiếp :D
Ford Everest 2016 nhà em

Sub
Ford Everest 2016 nhà em

4 bộ phân tần
Ford Everest 2016 nhà em

Cách âm, cách nhiệt, tiêu âm đến từ Nga
Ford Everest 2016 nhà em

Ai hay coi mấy giải đua Drift sẽ biết đến Blackvue là gì :D
Blackvue DR650GW-2CH cho phía trước và sau
Ford Everest 2016 nhà em

Ford Everest 2016 nhà em