Tập Lái
30/7/10
36
0
8
Mình xin mạng phép chia sẽ nội dung này tới các Bác.Nếu có sự trùng lấp nào mong mấy Bác bỏ qua cho nha.Mình rất thích lái xe có văn hóa và nhẫn nhịn trong giao thông.Bất cứ ai xin vượt thì minh cũng đều nhường.Vì mình quan niệm "Thà chậm 1 giây còn hơn gây tai nạn"! Xin cám ơn!

Tập Lái
11/8/12
25
0
0
Cho thuê xe 24h tại Hà Nội
VietAsia Hà Nội phục vụ 24h, chuyên cho thuê xe. Dàn xe 4 chỗ - 47 chỗ ngồi sang trọng gồm có:
cho thuê xe Mercedes S550, Mercedes S55, Mercedes S63 AMG
Chuyên phục vụ khách víp đi làm việc, đưa đón sân bay, Hội nghị, hội thảo
Công ty chuyên cho thuê xe Mercedes E200 – E240 - E280
Mercedes E250 phục vụ cưới hỏi nội thành, ngoại thành, cho thuê đi các tỉnh thành
Công ty cho thuê xe Mercedes E 300 màu Cà phê, màu cát cháy màu xe cho thuê độc tại Hà Nội
Công ty cho thuê xe Toyota Camry 2.4G, Toyota Camry LE nhập Mỹ dòng xe cưới phổ thông
Đặc biệt cho thuê xe Bentley contineltal mẫu xe siêu sang trọng
Công ty cho thuê xe Lexus IS 250 màu trắng, Audi A4 màu trắng dòng xe cưới mui trần sang trọng trang nhã.
Công ty Cho thuê xe dòng xe đa dụng gia đình. Toyota Innova G, Hyundai Santafe 7 chỗ. Ford Evret 7 chỗ.
cho thuê xe BMW X6, Range Rover 5 chỗ xe mới biển Hà Nội
cho thuê xe mercedes16 chỗ, County 29 chỗ, Hiclass 45, Universe Luxury 45 chỗ
Với đội xe đa dạng về chủng loại cùng đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, VietAsia luôn "Đồng hành cùng chất lượng" với mức chi phí thuê xe tiết kiệm, hợp lý.

Hạng B2
27/3/11
354
1
0
kingcar nói:
mb_fan nói:
em hỏi các bác tí, chả là con everest này máy lạnh quá tệ, độ lạnh chẳng sâu gì hết, xe em đã dán vkool loại VK luôn rồi mà máy lạnh chỉ mát mát, ko có lạnh sâu như Mitsu hay Mer, vậy có cách nào để trị ko ạ?
Đi trời nắng thì xe chỉ mát mát, còn trời ko nắng thì độ lạnh mới đỡ đỡ, còn Mitsu hay Mer thì lạnh tê :(
Everest với 2 dàn lạnh, được bố trí khá thích hợp. Bác cứ mang xe vào SGF 61A Cao Thắng, gặp mình đi, sẽ hỗ trợ tối đa
Everest để điều hòa mức 2 thôi cũng lạnh sun vòi rồi mà, trời nắng SG luôn nhá! :D

Tập Lái
31/10/12
13
0
0
52
otosaigon nói:

50,5 lít dầu cho hành trình 600 cây số!
Qua thử nghiệm mức độ tiêu hao nhiên liệu của xe trong hành trình ngày đầu với đoạn đường đúng 600 cây số, chiếc Everest đã tiêu hao đúng 50,5 lít dầu. Tính trung bình chiếc Ford Everest chỉ tiêu hao khoảng 8 lít cho mỗi 100km. Mức tiêu hao trên còn có thể thấp hơn nếu sau vô lăng là những người cầm lái “điềm đạm” hơn khi không ép ga và tăng tốc nhanh để vượt mặt các xe phía trước.
Với lượng tiêu hao nhiên liệu như vậy thì Ford Everest quả là xe rất kinh tế (thường xe Mỹ rất hao nhiên liệu, mình nhớ ko lầm thì 1 chiếc Ford Country Squire 1978 tiêu hao khoảng 16-18lit nhiên liệu cho 100km).