Hạng B2
9/3/07
483
381
63
Hồi chưa có màn hình, còn xài cái màn đơn sắc bé xíu thì mơ cái màn to hơn, lên dc 7~8 inch vẫn chưa cảm thấy đủ, giờ thì các hãng quất luôn cái màn laptop lên táp lô như thế này thì chưa biết đã thỏa lòng chưa, chứ cá nhân thì thấy ...thôi, bớt bớt lại ah

• Like
Reactions: TenaciousOwl
Hạng F
3/10/15
9.999
12.345
113
Ko nhiều những hãng xe có thể tạo ra 1 chiếc SUV full size đối trọng với Expedition
Nhật có 2 hãng thì phải, Toyota với Nissan
Hàn thì ko thể
View attachment 2570401
Không biết Chevrolet có Tahoe với Suburban là cái nào full size đối đầu Expedition nhỉ. Cả Ford và Chev đều đầy xe chạy cho chính phủ Mỹ.
Mà hình như chính phủ Mỹ không bao giờ xài Toyota, Merc hay BMW gì thì phải

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.601
11.901
113
HCM
Không biết Chevrolet có Tahoe với Suburban là cái nào full size đối đầu Expedition nhỉ. Cả Ford và Chev đều đầy xe chạy cho chính phủ Mỹ.
Thật ra Tahoe là thùng ngắn và Suburban là thùng dài thôi bác.

• Like
Reactions: Perenco and xlive
Hạng D
26/3/18
1.515
2.194
138
32
Chính Phủ phải bảo vệ thương hiệu quốc gia chứ anh. Nước mình kg dùng hàng mình thì ai xài đây.
Trung Quốc giờ nguyên thủ nó toàn đi Hồng Kỳ thôi.
Vài bữa VN mình thì toàn là Vin , cơ quan em được duyệt Lux SA rồi ( hoặc là Prado ) , kg có sự lựa chọn khác hehe

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
12/4/19
1.672
3.321
118
39
Làm màn hình dài mà đẹp & tận dụng được lợi thế to, dài của nó chỉ có Mẹc, mấy đám khác vứt đi tất, vừa xấu vừa vô dụng :D

Hạng B2
19/9/21
216
495
63
32
Chính Phủ phải bảo vệ thương hiệu quốc gia chứ anh. Nước mình kg dùng hàng mình thì ai xài đây.
Trung Quốc giờ nguyên thủ nó toàn đi Hồng Kỳ thôi.
Vài bữa VN mình thì toàn là Vin , cơ quan em được duyệt Lux SA rồi ( hoặc là Prado ) , kg có sự lựa chọn khác hehe
Prado cho ra dáng quan chức cấp cao, chọn SA giống dân cho vay thí mịa

• Like
Reactions: xxl and nmarcng