Hạng B2
6/9/22
132
61
28
43
Đại lý báo giá gói phụ kiện thế này ổn không các cụ? Em không hiểu lắm về phim cách nhiệt 3M này loại nào mà giá thế này?
1. Phim cách nhiệt 3M bản cao cấp, bảo hành 10 năm: 8 triệu
2. Phủ nano ceramic chính hãng Đức: 6 triệu
3. Xịt phủ gầm chính hãng Đức: 4 triệu
4. Camera hành trình Vietmap TS-2K: tặng
5. Lót sàn 6D có rối: tặng
6. Lói bảo hành 1 năm: tặng

Đại lý báo giá gói phụ kiện thế này ổn không các cụ? Em không hiểu lắm về phim cách nhiệt 3M này loại nào mà giá thế này?
1. Phim cách nhiệt 3M bản cao cấp, bảo hành 10 năm: 8 triệu
2. Phủ nano ceramic chính hãng Đức: 6 triệu
3. Xịt phủ gầm chính hãng Đức: 4 triệu
4. Camera hành trình Vietmap TS-2K: tặng
5. Lót sàn 6D có rối: tặng
6. Lói bảo hành 1 năm: tặng
Hi anh
Về phim cách nhiệt 3M chính hãng thì nên yêu cầu chi tiết mã phim cụ thể ah. Cao cấp chung chung thì cũng khó, cao cấp với người này thì chưa hẳn là cao cấp với người khác. BH 10 năm thì cũng có nhiều mã phim 3M cũng BH 10 năm nhưng phẩm cấp và giá cả cũng chênh nhau khá nhiều.

Nói chung những món Tặng thì nên chọn/ hoặc quy đổi ra những sp model cụ thể giá trị thấp cũng đc miễn có thể sd lâu dài, sau này ko phải thay thế. Những gói phụ kiện trả tiền thì nên ra ngoài, sẽ có nhiều sự lựa chọn phù hợp với nhu cầu sd của mình hơn...
Rgds

Hạng B2
6/9/22
132
61
28
43
Hi anh
Về phim cách nhiệt 3M chính hãng thì nên yêu cầu chi tiết mã phim cụ thể ah. Cao cấp chung chung thì cũng khó, cao cấp với người này thì chưa hẳn là cao cấp với người khác. BH 10 năm thì cũng có nhiều mã phim 3M cũng BH 10 năm nhưng phẩm cấp và giá cả cũng chênh nhau khá nhiều.

Nói chung những món Tặng thì nên chọn/ hoặc quy đổi ra những sp model cụ thể giá trị thấp cũng đc miễn có thể sd lâu dài, sau này ko phải thay thế. Những gói phụ kiện trả tiền thì nên ra ngoài, sẽ có nhiều sự lựa chọn phù hợp với nhu cầu sd của mình hơn...
Rgds
Cái model thì hãng bán xe nó ko chịu nói mới đau cái đầu

• Like
Reactions: TINMY 3M
Hạng C
25/8/23
694
690
93
Gọi VPDD 3M, hỏi khu vực thì họ chỉ cho, khỏi lăng tăng.