Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
baolamanhBRVT nói:
Thấy bác dangthu nóii bác Quách đã chết ....nick. Không biết khi nào sống lại. Bác Quách mà thấy thế này thì khối chuyện để nói

Nói vậy chứ có ông QBL cũng vui bác, giống như một tay phản biện. Nhưng giá như ổng dùng từ nhẹ nhàng hơn chút nữa thì vui biết mấy, em bị ổng chửi riết rồi đâm ra ghiền bác ạ.
Úm pa la. Úm pa la. Úm pa la!!!!!!
Linh hồn của QBL đâu hiện về đi để đập chết con Fiesta này coi
Úm pa la. Úm pa la. Úm pa la. Úm pa la!!!!!!

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
dangthu nói:
baolamanhBRVT nói:
Thấy bác dangthu nóii bác Quách đã chết ....nick. Không biết khi nào sống lại. Bác Quách mà thấy thế này thì khối chuyện để nói

Nói vậy chứ có ông QBL cũng vui bác, giống như một tay phản biện. Nhưng giá như ổng dùng từ nhẹ nhàng hơn chút nữa thì vui biết mấy, em bị ổng chửi riết rồi đâm ra ghiền bác ạ.
Úm pa la. Úm pa la. Úm pa la!!!!!!
Linh hồn của QBL đâu hiện về đi để đập chết con Fiesta này coi
Úm pa la. Úm pa la. Úm pa la. Úm pa la!!!!!!
Lúc đầu em cũng ghét thằng cha này lắm. Nhưng rồi nhìn lại thấy cũng hay hay. Có chả phản biện làm cho diễn đàn cũng lôi cuốn đó

Hạng B2
27/7/10
313
227
43
Các bác nói vậy chứ em thấy bác Quách cũng hay đấy . Bác ấy am hiểu về xe cũng nhiều và nắm bắt thông tin cũng nhanh . Khách quan mà nói , em thấy trên diễn đàn có nhiều bác cà khịa bác ấy trước nên bác ấy phản ứng lại thôi cũng là lẽ thường tình . Em đoán bác Quách chắc tuổi không nhỏ đâu nên anh em không nên chọc ghẹo gì bác ây . Diễn đàn là nơi anh em trao đổi những kinh nghiệm , hướng dẫn cho nhau để nâng cao kiến thức về ô tô thôi . Mong các bác hãy bình tĩnh để giữ gìn hòa khí với nhau . Chúc tất cả vui khỏe , lái xe an toàn .

Tập Lái
31/7/12
9
0
0
Cái dầu chảy ra là nhớt hộp số đó bác, xe bác là đời bao nhiêu, xe em là 2011, nhưng mới mua 2012. Nói chung là tùy quan niệm của bác thôi, mất rin hay không là tùy suy nghĩ. Hộp số tháo xuống nhưng ko ảnh hưởng gì máy móc cả. Bác cứ yên tâm vi vu. Còn cả 3 năm bảo hành, có gì cứ quăng vô hãng là xong. Chúc lái xe an toàn

Guest
20/10/09
155
0
16
Sài gòn
Xe của em mấy hôm nay tự nhiên khi đề ba thì nó bị giật giật, không biết bị gì nữa đây? Bác nào biết giúp em với. Thanks

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
mbchuong nói:
Hehe vậy là bác cũng gặp xui như e rồi. Xe bác bị xì roan hộp số, phải tháo hộp số xuống thay roan. Nhưng bác yên tâm, Ford sẽ là hết, bác ko tốn xu nào. Xe e hồi trước cũng bị như bác, có gì bác cho số phone của bác e chia sẻ cho.
Xe mới tinh mà phải lên cầu thay ron hộp số kể cũng bực......
Thà chạy 10000km thì đỡ tức.
Bác chủ thớt phải xa chiếc xe thân yêu cả ngày vào tay thợ máy....

Status
Không mở trả lời sau này.