Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: FOrd focus bay

Trích đoạn: petrol

Trích đoạn: voiturefolie

Bay gì mà bay, em thấy người ta treo em focus vô sợi dây thừng giống mấy nghệ sĩ xiếc, may mà k bị đứt dây:(:(

Bác xem SHOW dây thừng này ở đâu vậy CHỜI!!!

Xe mô hình bay, được cấu tạo vỏ ngoài bằng loại nhựa siêu nhẹ ( STYROFOAM) bên trong có cái SĂM ( giống tinh khí cầu) được bơm khí HELIUM vào. Có một chú cầm điều khiển từ xa cho bay lên bằng cách kích hoạt các mô tơ quạt siêu nhẹ chạy bằng PIN , điều khiển qua sóng vô tuyến. Cái quạt này có thể thổi đa chiều và đổi chiều quay mô tơ, do thân mô tơ quạt được xoay quanh một trục lắp ngay dưới gầm xe. Nó cho phép xe bay tới , lui, lên xuống, sang trái phải như ý muốn. Xe mô hình được thiết kế kích thước không khác so với xe thật chỉ có khác là xe thật nặng cả tấn còn xe mô hình nặng 4KG.

Thế thì nó quảng cáo đồ dởm rồi
Bác nào đặt cọc rồi thì cũng nên bỏ luôn đi thôi....:D:D:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

ah cái vụ bay này cũng ấn tượng thật đấy... mặc dù tôi cũng như mấy người bạn chờ đợi 1 điều khác, đại loại như FF nổ máy gầm rú, chạy tốc đọ kinh hồn, lao lên dốc rồi bay qua đầu 1 dãy FF khác...
tuy nhiên phải công nhận là 1 presentation show rất ấn tượng... well done

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

ấy..ấy vậy mà em cứ tưởng thằng FO nó dùng trực thăng thả dù mấy chiế Fọt -cớt trong xe có mấy em chân dài khi xe chạm đất là chạy vòng quanh SVĐ chứ ....thì ra là vậy

Nguyên văn bác dksasia
Cha Hậu này hóng hớt quá... Chắc là nóng lòng muốn lên bằng lái hả?

trích dẫn
Thế thì nó quảng cáo đồ dởm rồi
Bác nào đặt cọc rồi thì cũng nên bỏ luôn đi thôi....
@songlam

và bác songlam cũng nên xem lại lời bác dksasia xem có mình ở trong đó không

Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Em post ít ảnh em Focus bay cho bác nào ko có điều kiện xem thì xem cho biết ạ.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

@ BÁC dk sa-sịa: sao Bác khắt khe với em thế, em không biết nên mới tưởng như vậy, Bác khó quá thì em xin chịu vậy

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

@thegioixe: thật tuyệt, bác nhìn tận mắt rồi, em muốn bác cho một vài nhận xét về dòng xe này ( tất nhiên là bề ngoài thôi) để mọi người được biết thêm nưaaaaã

Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Trích đoạn: CivicDx2006

@thegioixe: thật tuyệt, bác nhìn tận mắt rồi, em muốn bác cho một vài nhận xét về dòng xe này ( tất nhiên là bề ngoài thôi) để mọi người được biết thêm nưaaaaã

Về Focus tại Việt Nam, em đã test thử rồi ( Focus 2.0 ). Một vài nhận xét nhỏ như sau :

- Rất phù hợp cho người thích lái, xe chạy đầm, tăng tốc tốt.
- Em test xe trên đường quốc lộ , tăng tốc từ 0 - 100km mất 12giây 57
- Nội thất đẹp, tiện nghi , đánh giá cao dàn âm thanh
- Băng ghế sau chật, người ngồi sau không đc thoải mái, nếu ngồi 2 người thì ok, còn ngồi 3 người sẽ hơi chật.
- Bánh sơ cua vành sắt chứ ko phải hợp kim.

Sơ sơ thế thôi ạ. Có gì em sẽ tổng hợp sau.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

@ bác thegioixe: có hao xăng không bác em thấy quảng cáo trên báo và tv lúc đổ xăng fot cốt 0 đồng ????? có nghĩa là sao???? hay đổ xăng khỏi trả tiền????????

Hạng C
15/6/04
821
12
0

@ bác thegioixe: có hao xăng không bác em thấy quảng cáo trên báo và tv lúc đổ xăng fot cốt 0 đồng ????? có nghĩa là sao???? hay đổ xăng khỏi trả tiền????????

Cái trò đổ xăng đó hình như là quảng cáo người mua FF được tặng 10tr đồng tương đương với 1000lít xăng. Thế thì chả là ko mất tiền thì là gì. Còn ai được, đuợc như thế nào thì em ko bít !