Tập Lái
14/5/10
25
0
0
buồn ghê, đang định sang năm sau gia đình làm xe mới và phân vân giửa Santafe và Mondeo, nhưng sao xem cái hình trong topic này xe đẹp mà thiế cái màn hình trong táp lô @_@ vậy là ko có camera lùi rùi hic hic

Tập Lái
14/5/10
25
0
0
ủa, sao lâu rồ ko có bác nào vào bàn luận về con Mondeo nữa vậy ? các bác Review bàn luận nữa đi cho em học hỏi với hic hic

Hạng B2
19/5/08
160
0
16
Prado2010 nói:
buồn ghê, đang định sang năm sau gia đình làm xe mới và phân vân giửa Santafe và Mondeo, nhưng sao xem cái hình trong topic này xe đẹp mà thiế cái màn hình trong táp lô @_@ vậy là ko có camera lùi rùi hic hic

2 thứ đó gắn thêm rẻ mà bác. Em đang kiếm Ford cũ mà thấy bác lơ giới thiệu Ford mới hấp dẫn quá

Hạng F
5/3/05
8.717
74.989
113
đây
Prado2010 nói:

thêm có 6.000.000 là xong mà bác

Tập Lái
18/6/10
6
0
0
Mong là con này sẽ bán được hơn con đời trc.Nghe nói con đời trước xếp trong top doanh số ít nhứt mà .May là nhà em vẫn khiên về 1 em .Giờ chạy vẫn còn good!

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
em thì cảm nhận con Mông dẻo mới này tuyệt vời, cách âm cục tốt, đạp ga hết cỡ xe vọt ầm ầm mà chỉ nghe tiếng rít rất nhẹ, giảm xóc êm ru, nói chung là ngoài cái đít xấu ra thì cảm giác cứ như ngồi Lexus hàng lớn. Sướng...

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
e cũng đồng ý với các bác, xe này xấu 2 chổ:
* Đầu nhìn như ASton martin rất đã, nhưng đuôi xe k cân đối, trông giống mấy bà "hàng xề" ngoài chợ(mặc dù đèn hậu khá đẹp)

* Nội thất thiếu nhiều thứ tiện nghi cho gia đình, nhiều mặt phẳng quá như vậy sẽ không sang như Cam

Thêm 1 ý nữa e xin nói là: "tâm lý bầy đàn" chi phối tới nhu cầu mua sắm, kinh doanh...của phần lớn người VN chúng ta