Hạng B2
18/7/20
340
387
63
Bác không biết dùng ấy, em thấy nó rất tiện. Lùi chuồng vợ em cũng làm được, ACC thì quá nhàn khi đi xa. Điểm mù trời mưa thì qua ngon, mưa mà cam 360 có thấy gì đâu. Phanh tự động nó cứu người khác mấy lần, cứu em không bị rớt Polime….còn bác mua xe mà chê option thì bác chưa lái xe có đủ Option rồi.
với bác đó toy là chân ái rồi. option ko quan trọng. cứ cái xe có 4 bánh là dc. tiện nghi đôi khi máy lạnh là dc còn lại bỏ hết đi càng tốt

Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Bác không biết dùng ấy, em thấy nó rất tiện. Lùi chuồng vợ em cũng làm được, ACC thì quá nhàn khi đi xa. Điểm mù trời mưa thì qua ngon, mưa mà cam 360 có thấy gì đâu. Phanh tự động nó cứu người khác mấy lần, cứu em không bị rớt Polime….còn bác mua xe mà chê option thì bác chưa lái xe có đủ Option rồi.
Ả chạy Innova quyền thọi, làm gì có option gì, vưỡn chạy tốt, nên chê bai mọi thứ ốp sần. :D :D

Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Quá ngon, hơn hẳn các dòng khác một bậc, nhưng thế này thì Ranger đúng là bán tải VIP dùng đi dạo phố, du lịch.
Bán tải nhà chạy đường rừng đồi dốc đi chở phân thuốc, hoa quả, mấy option ngon lành kiểu này cứ báo nhức đầu suốt ngày, thôi chạy con colorado MT cũ cho lành.
Chỉ có dòng Wildtrak, Raptor mới có các option cao cấp đó thôi, các bản khác vưỡn xe tải đích thực. :D

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
với bác đó toy là chân ái rồi. option ko quan trọng. cứ cái xe có 4 bánh là dc. tiện nghi đôi khi máy lạnh là dc còn lại bỏ hết đi càng tốt
Di ốt mà cần gì ốp....sần sần 1 cục mà chạy thui...khà khà

Hạng D
9/7/12
2.266
5.471
113
Cứ đúng One Ford là OK
Đừng xem VN là chỗ xử lý các thể loại quá date