Hạng B2
28/10/14
493
602
93
31
:3dngacnhien: Fo VN chưa sáng mắt hay sao mà vẫn giữ giá các dòng sedan kinh thế. Tuy biết là Focus full of về an toàn, trang thiết bị, động cơ... ngon nhất trong dòng C, nhưng thiết nghĩ chỉ cần giảm giá bán đã có VAT về khoảng 720tr thì em bảo đảm là đứng đầu top
Thế nó còn thua m3 à bác
Trang bị thế mà giá đó Ford ăn cám à.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Thế nó còn thua m3 à bác
Trang bị thế mà giá đó Ford ăn cám à.
Giá Focus Ecoboost giờ rẻ hơn M3 2.0 nhé bác. Mấy bác trên Forum chưa bao giờ đi hỏi giá xe Ford mà chém như đúng rồi :)) (muốn mua xe Ford thì phải đi hỏi giá nhé, discount khá lắm à =)))

Hạng D
14/12/11
1.339
583
113
Mercedes- Phú Mỹ Hưng
Giá Focus Ecoboost giờ rẻ hơn M3 2.0 nhé bác. Mấy bác trên Forum chưa bao giờ đi hỏi giá xe Ford mà chém như đúng rồi :)) (muốn mua xe Ford thì phải đi hỏi giá nhé, discount khá lắm à =)))
Chỉ giảm đối với những dòng khó bán thôi bác. Chứ như Ranger và EcoSport thì ít lắm ạ.

Hạng B2
13/10/13
248
142
43
Sao không đưa doanh số fiesta và everest luôn. Mắc cỡ hay sao ta? Kinh Ford thật. Giống đá banh bị thẻ đỏ mà vẫn thắng. Thở bằng hơi thở Ranger và Transit.
cay cú thế chú :D
:3dngacnhien: Fo VN chưa sáng mắt hay sao mà vẫn giữ giá các dòng sedan kinh thế. Tuy biết là Focus full of về an toàn, trang thiết bị, động cơ... ngon nhất trong dòng C, nhưng thiết nghĩ chỉ cần giảm giá bán đã có VAT về khoảng 720tr thì em bảo đảm là đứng đầu top
hx bác bị ảo à, tưởng bác hóng tầm 8 xị thì e thấy hợp lý, bác chơi lun 720 thì chắc Ford nó phá sản :))

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
cay cú thế chú :D

hx bác bị ảo à, tưởng bác hóng tầm 8 xị thì e thấy hợp lý, bác chơi lun 720 thì chắc Ford nó phá sản :))
Nhiều ông ảo lắm, muốn Focus trang bị ngon nhưng giá chỉ như Vios, Mazda 2 mới chịu :p