Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
E coi thử chên iptv cứ 10’ là nó đơ, lại phải load lại mắc mệt thiệt chứ.
Totalsportek.com vẫn ổn nhất thôi
Thực tế Ham đối mặt khá nhiều khó khăn để có thể có mặt trên Podium vì nhóm 2 và nhóm 3 đều đang đua tốt và đè được driver hạng A hiển nhiên là thành tích đáng nể ;). Xưa giờ mình không phải fan Ham nhưng mùa này lại ủng hộ Ham vì ku Ver xấu tính và hay phàn nàn về mọi thứ khi gặp bất lợi (cry-driver) :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/11/10
820
760
93
Totalsportek.com vẫn ổn nhất thôi
Thực tế Ham đối mặt khá nhiều khó khăn để có thể có mặt trên Podium vì nhóm 2 và nhóm 3 đều đang đua tốt và đè được driver hạng A hiển nhiên là thành tích đáng nể ;). Xưa giờ mình không phải fan Ham nhưng mùa này lại ủng hộ Ham vì ku Ver xấu tính và hay phàn nàn về mọi thứ khi gặp bất lợi (cry-driver) :D
Max check cánh đuôi xe Ham là hành động đc Bull yêu cầu, chuyện quá nhỏ nhưng nó cho thấy Bull ko lịch sự & tôn trọng những chuyện tế nhị ! Thích kiện hay báo cáo thì cứ việc, nhưng đụng chạm vô xe đối thủ là điều cấm kỵ , bởi vậy Bull dù là đội đua xuất sắc, nhưng ko có mấy Fan ruột & hay bị gọi là Drink Company là vậy ! Bull đã vậy, Max cũng chẳng hơn gì , đúng là 1 cặp hoàn hảo :D

để em hiền
1/4/05
3.801
93.913
113
Tải cái app tv360 rồi đóng 50K xem K1 sport SD xem nào. Mỗi tội em coi bằng phone nên ko chém OS được. :)

• Haha
Reactions: porche911gt3
để em hiền
1/4/05
3.801
93.913
113
Max check cánh đuôi xe Ham là hành động đc Bull yêu cầu, chuyện quá nhỏ nhưng nó cho thấy Bull ko lịch sự & tôn trọng những chuyện tế nhị ! Thích kiện hay báo cáo thì cứ việc, nhưng đụng chạm vô xe đối thủ là điều cấm kỵ , bởi vậy Bull dù là đội đua xuất sắc, nhưng ko có mấy Fan ruột & hay bị gọi là Drink Company là vậy ! Bull đã vậy, Max cũng chẳng hơn gì , đúng là 1 cặp hoàn hảo :D
Chuyện quá nhỏ, hành động của Ves thấy rất thường. Các tay đưa chắc cũng thường vậy, như clip này cu Vet tính ra chắc đi 100K tiền phạt là còn hơi ít.

Hạng F
22/7/13
8.988
40.318
113
Đúng 00h rồi, vào vòng formation lap! E nghĩ trong 8-10 lap Hal sẽ áp sát top 5, cuộc đua lại sẽ là điểm nhấn nếu Per đè đc Hal, ko thì lại có so đọ tự do với Vers chắc dzui dữ lắm :p