Hạng D
9/1/06
2.612
12.451
113
HCM
Tư Gà Lôi nói:
Máy em nó đây

Hy vọng đã phần nào đáp ứng được, mong các bác thưởng lãm. Em chờ tin các bác đấy.

Cái máy em chẳng thấy cài gì ngòai mấy cục tròn tròn mà sao nó chạy lên được 100Km/h nhỉ? Họ đã làm điều đó như thế nào?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/11/06
231
3
16
Công nghệ ngày xưa đơn giản lắm, hầu hết cá xe đều giống nhau, duy chỉ co xe Anh là hơi phức tạp hoặc là Citroen DS cũng phức tạp chút xíu thôi, còn lại là đơn giản dễ sửa. Xe Pháp & Đức hầu hết dùng chế hoà khí Solex, nhẹ máy, ít hao xăng. Như con bọ đợt đi caravan vừa qua, em cũng đi Floride, thích là vít lên 120-130km/h là bình thường. Mà xe chỉ toàn là 1.3 - 1.7 là tối đa. Bây giờ mà kêu Inova hoặc Jolie kéo lên chắc không ngọt bằng, mà còn róc máy ro ro nữa đấy. 203 của em len ngọt lắm, đậu một chỗ mà nghe ralenti thì mấy chiếc đời mới còn phải ganh tị đấy.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Hehehhe dòm xe của bác em nhớ Sài gòn trước 1975 quá. Em khoái xe có kiểu dáng cổ điển như thế này. Chúc bác mau gả được em nó.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Tư Gà Lôi nói:
Mọi người đã rất quan tâm thì em xin đưa giá lên vậy. Thật lòng đưa giá lên cũng có nhiều cái em ngại lắm, mong anh em nào quan tâm thì xúc tiến thương mại giúp em. Còn những bác nào có thể thấy không bằng lòng về giá thì cũng đừng gièm pha nhau vì xe cổ có giá đâu mà so sánh.
Em bán nhanh em nó với giá 125T, xe còn đăng kiểm đến tháng 9, mua về chạy luôn. Tặng kèm rất nhiều phụ tùng. Xin mời các bác.

Bác PM cho em giá khác sao đăng lên đây giá khác vậy bác. Em chưa sắp xếp qua bác được, em hỏi dùm đại ca em chứ em thì chỉ mê 4x4 thôi.

Hạng B2
30/11/06
231
3
16
@DINHCHUA: Giá em PM cho bác trước khi có quyết định giá mới bác ạ. Giá mới để anh em khỏi phải băn khoăn nhiều. Bác cứ xem và thử xe, rất mong được tiếp bác sớm. Chào bác.

Hạng C
11/1/08
786
0
16
Thủ Đô Hà Nội
clip.vn
Tư Gà Lôi nói:
Mọi người đã rất quan tâm thì em xin đưa giá lên vậy. Thật lòng đưa giá lên cũng có nhiều cái em ngại lắm, mong anh em nào quan tâm thì xúc tiến thương mại giúp em. Còn những bác nào có thể thấy không bằng lòng về giá thì cũng đừng gièm pha nhau vì xe cổ có giá đâu mà so sánh.
Em bán nhanh em nó với giá 125T, xe còn đăng kiểm đến tháng 9, mua về chạy luôn. Tặng kèm rất nhiều phụ tùng. Xin mời các bác.

Xe cổ nhưng giá mắc quá à!