Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Buổi tập luyện hôm nay kết thúc thành công tốt đẹp với sự có mặt của toàn đội tuyển và hậu cần chu đáo của bác mợ El Matador. Xin chân thàn cám ơn Matador, xin cám ơn toàn đội từ già tới trẻ!
Xin chia sẻ sự đau đớn xót xa đau rát tan nát, tơi bời, tả tơi , tá lả. .. với bác New driver do bị xe ... à lộn - bánh xe cán làm bị thương!
Đề nghị Hino86 đại diện toàn đội mua dường sữa trứng gà trái cây bông ... đi thăm hỏi bác New driver ạ!

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
Ha Sonata nói:
Buổi tập luyện hôm nay kết thúc thành công tốt đẹp với sự có mặt của toàn đội tuyển và hậu cần chu đáo của bác mợ El Matador. Xin chân thành cám ơn Matador, xin cám ơn toàn đội từ già tới trẻ!
Xin chia sẻ sự đau đớn xót xa đau rát tan nát, tơi bời, tả tơi , tá lả. .. với bác New driver do bị xe ... à lộn - bánh xe cán làm bị thương!
Đề nghị Hino86 đại diện toàn đội mua dường sữa trứng gà trái cây bông ... đi thăm hỏi bác New driver ạ!
Rồi xong! Bữa nay thì tay chân em ổn lắm rồi, thi tốt! Nhưng sao lão new lại .... thế em thía! Có lác đầu gối ko Tư Lệnh?
Bữa hôm em về bị lác đầu gối, mà lúc đó chả thấy rách quần. Đôi bạn cùng...té :D:D:D

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Ha Sonata nói:
Buổi tập luyện hôm nay kết thúc thành công tốt đẹp với sự có mặt của toàn đội tuyển và hậu cần chu đáo của bác mợ El Matador. Xin chân thàn cám ơn Matador, xin cám ơn toàn đội từ già tới trẻ!

Bác mợ Ê Ma quá tuyệt vời.

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Các bác nhớ đem theo đồ bơi và đồng phục để thay nhé.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
hino86 nói:
Cá mập nói:
Các bác nhớ đem theo đồ bơi và đồng phục để thay nhé.
Mai em bận đồng phục GMFC thủ thêm áo S.O.S nữa, để chạy về kéo co chớ!!
Thui rùi. N....Ộ.....I ........G.....i.....Á.....N!
S.......S.....ÁT THỦ .....Đâu ....âu....u!!!!!!!!!!!!!!!!!!! L......àm nhiệm vụ ng...ay và lun.