Tư Vấn Đầu Tư Gamuda Land - Mai Chí Thọ

Hạng D
24/6/14
2.054
2.893
113
Anh ấy cho mình hỏi trước dự án có cái đình và có 1 con đường đâm giữa dự án dẫn ra mớ kênh rạch phía sau thì đường này sau xử lý thế nào.
Trươac mình hay đi câu cá ở mấy ao đằng sau
Để e check lại bác. Con đường đó chắc là đường nhà nước nên khả năng sau này sử dụng chung.

Hạng B2
16/6/15
229
2.593
93
HCM
chắc chắn là có a ạ, vì tuyến đường ngay cạnh Lexington sẽ nhộn nhịp hơn ^^
Bạn là sale của dự án Eaton này fai k? Nếu vậy đề nghị bạn nói chủ đầu tư buổi tối hãy ngưng các hạng mục gây ồn nghiêm trọng lại nhé. Khoan xuyên đêm tra tấn tinh thần của bà con xung quanh thế này này sao họ chịu thấu.

Hạng C
17/9/18
818
581
113
Bạn là sale của dự án Eaton này fai k? Nếu vậy đề nghị bạn nói chủ đầu tư buổi tối hãy ngưng các hạng mục gây ồn nghiêm trọng lại nhé. Khoan xuyên đêm tra tấn tinh thần của bà con xung quanh thế này này sao họ chịu thấu.
cảm ơn anh đã đánh giá cao em như vậy huhuhu

• Haha
Reactions: Tedle
Hạng C
7/9/18
775
7.162
93
From Anam Hội
Mấy anh có mua nhắn em nha.
Nhắn em để em chửi cho khôn ra, cái giá đó mua được Vista Verde, Oner Verranda, là thậm chí là Sala.
Moá giờ em ko hiểu Môi giới đói ăn đến mức phải chạy vào mấy dự án đó bảo khách hàng đu đỉnh sao ? trong khi miệng cứ ra rả vị trí vị trí vị trí.

Hạng D
30/9/19
1.479
5.372
113
Santa Ana
Quan điểm cá nhân thiển cận của em thì những dự án chung cư sau này giá càng cao ngất ngưỡng thì những dự án như Vin Bason lại càng thấy nó hợp lý. Vị trí ngay sát Thảo Cầm Viên cái lá phổi của SG, cạnh sông, bước vài bước xuống bến Metro. Sắp tới có trung tâm thương mại, bến du thuyền, ... đầy đủ. Hộ khẩu Q1 xịn (chứ ko phải Q1 đát bên Zenity).

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
697
6.071
93
43
Eaton quất miếng đất không đã hơn 300tr đu lơ,
lại tùm lum nhà lụp xụp bao quanh,
mặt đó MCThọ còn ồn gấp mấy lần so với Lex, Dầu khí bên này đường...

giá đó ảo thặk :D

Hạng D
30/9/19
1.479
5.372
113
Santa Ana
Trước đây mình có căn 07 này ở A3. Bốn năm trước đã bán ở cái giá 8.7t. Giờ sao giá vẫn không đổi vậy mấy bác?
Này hỏi chủ nhà chứ sao em biết anh, mà cậu sale này người thật việc thật chứ ko phải rao giá ảo nhé, em đi coi mấy căn + tiếp xúc vài chủ nhà ẻm nắm rồi :) .

À quên căn trên là đang làm xổ, công chứng hd cam kết hứa mua hứa bán nên chắc giá sẽ rẻ hơn những căn đã có xổ chút đỉnh.