Hạng B1
27/8/14
69
43
18
41
Em đã từng lái xe này một thời gian dài ở công ty. Em nó uống xăng như uống bia, chạy rất đầm, tay lái chắc, ngồi thoáng rộng, công nghệ cũng dư dả nhưng xuống tiền mua vợ già về là phải cân đong đo đếm chớ không có ngày nó bỏ mình đi trước là tiêu. Hihi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
30/8/15
161
165
53
Chỉ những ai từng sử dụng thời gian dài rồi chia sẻ kinh nghiệm là chính xác nhất, Nhà tui chạy con này từ tháng 6/2008 - 10/2019 ( tổng 156k mile): bền, ít hỏng vặt, tầm 8-9 tuổi thay gần hết đồ gầm, và ít đồ vặt quanh máy, cục máy còn nguyên, đồng sơn nguyên, nội thất nguyên. Xăng cộ hỗn hợp 14-15l, máy 3.5 thì như vậy là vừa, cảm giác lái và độ êm ái vẫn ăn đứt xe CUV đời mới dưới 1 tỷ. Bác nào máu trải nghiệm thì chơi thôi, không khuyên người mới mua xe lần đầu hoặc không đam mê và rành về xe cộ.

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
riêng e rất đáng để mua hơn Kia Seltos. Hãng nào ko biết chứ xe hàn hay có bệnh lặt vặt rất khó chịu.Rx350 này xài máy 3.5 bullet proof bền vô đối với tgian. thay cao su linh tinh tầm 30tr nữa vẫn phục vụ mình tốt hơn seltos

Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
riêng e rất đáng để mua hơn Kia Seltos. Hãng nào ko biết chứ xe hàn hay có bệnh lặt vặt rất khó chịu.Rx350 này xài máy 3.5 bullet proof bền vô đối với tgian. thay cao su linh tinh tầm 30tr nữa vẫn phục vụ mình tốt hơn seltos
Có cái giá, 14 năm thì nên ở mức 400-450 đúng hơn. Kể cả là Lexus bền bỉ thì cũng 450 là mức cao rồi.

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Ai rành xe hoặc quen gara chơi được xe này chất lượng cao bền và đồ dể tìm hơn xe Đức . Mình có chiếc Lexus GX470 đời 2008 bảo dưỡng hoài và gặp toàn gara mắc dịch làm vô tâm chỉ biết tiền và có ai mà chủ xe khi muốn hỏi xe xong chưa cũng không dám hỏi vì chủ gara Huy Phong ở Cao Lổ quận 8 rất khó giờ mình muốn bán đổi Everest cho nhẹ mình . Khuyên ae ai rành xe hoặc thân thiết gara nên mua vì xe này fom rất đẹp và đi cũng không hao xăng như mấy ae nói đâu vì ae chưa trải nghiệm thực tế thôi còn ae mới đừng mua mà nuôi bệnh và quỵ lụy gara như mình . Mình trải nghiệm rồi và bị hành dử lắm nó có tuổi rồi nên nay bệnh này mai bệnh khác ...Vd mới bị hư Lúp bê nước mà nó phá qua pu ly + dây cuaro tổng + dinamo sạc và nóng quá hư luôn Accu

Thiệt chứ mấy ảnh cứ cảm giác lái, đầm chắc các thứ bla bla, nhưng lúc cần xe đi mà ko có cảm giác nó thốn. Xe cũ hên nó ko sao, nhưng 1 khi nó đã hư khui 1 cái là nó lây tới 4 - 5 cái khác. 4B em chưa bị mà 2B em bị rồi, xe đi 8 năm ko sao (xe mua mới 100%), tới năm thứ 9 nó phát bệnh em cũng muốn bệnh theo nó luôn, mất thời gian và tiền bạc kinh khủng.​

• Like
Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
mấy a cái gì cũng chê, chê đến nỗi diễn đàn ôtô mà ko ai dám vào rao bán xe ôtô, coi Mục rao bán xe cũ mà thảm, 1 tuần rao đc 1 -2 chiếc. ko ai dám rao luôn, xe cũ 5-7 năm thôi mà mấy a phủ đầu giá trị xe cứ như là đồng nát.

cái gì cũng vừa phải thôi . !
Có trải nghiệm thực tế có mua xe này đi chưa mà nói y như người trong cuộc . Nội cái nguyên nhân mà nói cũng sai vd ad nói xe rao gần 15 năm mà bảo là 5/7 năm ...pó tay . Nói không suy nghĩ thì ai nói cũng được nhé còn nói đúng và chia sẻ kinh nghiệm thực tế cho ae group hiểu mới khó nha bác
Thân

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Có trải nghiệm thực tế có mua xe này đi chưa mà nói y như người trong cuộc . Nội cái nguyên nhân mà nói cũng sai vd ad nói xe rao gần 15 năm mà bảo là 5/7 năm ...pó tay . Nói không suy nghĩ thì ai nói cũng được nhé còn nói đúng và chia sẻ kinh nghiệm thực tế cho ae group hiểu mới khó nha bác
Thân
Em ủng hộ bác nha, nếu bác kia bảo là xe kêu bán ở otosaigon riết rồi không ai dám bán vì xe 5, 7 năm mà bị chê như đồng nát (nói chung chứ không nói về xe RX 15 năm này), thì là sai hoàn toàn nhé.
Em hay vào xem xe cũ thì thấy rất nhiều người rao giá quá ác, cho nên bị chê trách là đúng chứ ai mà thèm dìm họ.
Một số người đứng đắn kêu giá rất chuẩn thì được khen nức nở luôn.
Nổi tiếng nhất trong thớt bán xe cũ là cậu BMW 2012 bán giá mà xe mới còn sợ!
Thì gạch đá một đống bác xem có phải không

Chỉnh sửa cuối: