Hạng F
28/8/19
6.862
11.782
113
Palm Beach, Florida, US
Cọc bình điện có thể chạm vào vỏ.!!!..vụ này mới. Để bữa nào có xe ai quen kêu mở capo lên xem...chắc thằng thiết kế nó chơi đai ràng sát coc + quá.... Không tin được, 11 em báo cáo mà triệu hồi 2T xe thì đau lắm đấy.
Xui cho Mình cũng Rav4 mà đời cũ, mong nó triệu mà chả thấy đâu...hic...

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng C
24/8/13
551
813
93
Vũng Tàu
fan hàn xẻng bu vào nhiều như ruồi nhặn :)), Toyota người ta thấy có nguy cơ là lo thu hồi trước rồi, ai như hàn xẻng xe cháy tè le còn tiếc chưa thu hồi :D

Hạng F
7/8/17
7.712
10.611
113
Mình biết khi đọc tin này, mí a tiêu dùng thông thái “rùng mình” đến kiệt sức ớ! Mình thông củm nghen
Ui dăm ba cái cọc bình tụi tây lông lắm trò ấy chứ ở VN lỗi túi khí, bơm xăng đủ thứ có thấy ai triệu hồi đâu :D

Hạng F
7/8/17
7.712
10.611
113
Cọc bình điện có thể chạm vào vỏ.!!!..vụ này mới. Để bữa nào có xe ai quen kêu mở capo lên xem...chắc thằng thiết kế nó chơi đai ràng sát coc + quá.... Không tin được, 11 em báo cáo mà triệu hồi 2T xe thì đau lắm đấy.
Có khi bình nó nhô lên cao quá chạp nắp capo chứ e để ý xung quanh bình accu là không gian trống nhất rồi mà nhỉ.

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Hy vọng...không mang số 12 nhoen bác...13 mới cử...hè hè..

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng D
24/8/07
1.665
2.732
113
Ui dăm ba cái cọc bình tụi tây lông lắm trò ấy chứ ở VN lỗi túi khí, bơm xăng đủ thứ có thấy ai triệu hồi đâu :D
Tiger Woods mà hôm bữa lỡ ngồi siêu phi thuyền Néc- sợt LX570 ko biết giờ sẽ ra sao...

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng F
28/8/19
6.862
11.782
113
Palm Beach, Florida, US
Có cái này là thực tế này, một số các chủ xe rất hay để 1 cái khăn vải trong capo ( tiện lợi có khăn dùng sẵn). Nhiều Người nhét vào các khe trống, có kẻ còn phủ lên luôn Battery ( chắc nghĩ nó cách nhiệt cho battery).. Bình thường cọc bình nó có Cap bằng caosu cách điện, sau quá trình sử dụng, bảo trì làm mất....
Khăn phủ lên cọc bình mất Cap sau vài trận mưa Nó tích ẩm và thế là nó dẫn điện...và. thế là nó cháy...
Cọc - có thể ko có Chụp nhưng cọc + thì nên luôn là phải có bởi đơn giản đi mưa thôi nó rất dễ đoản mạch!

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Xe em mới vào hãng thay mô tơ bơm xăng theo diện triệu hồi nè. Báo vừa đăng là sales chủ động gọi báo tình hình liền.

Hạng C
21/10/19
554
443
63
42
rồi vậy thị trường vietnam sắp có RAV chạy rồi, hàng lỗi vs ế cứ đem về đây, vn hấp thụ hết, rush vs avanza là điển hình....
Hàng tiêu chuẩn Mỹ mà nhà Tô sẽ dành cho mấy thánh cuồng xe Tô Việt Nam có cơ hội dùng bảo hiểm nhân thọ cho gia đình.....:D